Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa yeyote anaye hitaji fundi mwashi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by satelite, Apr 10, 2012.

  1. satelite

    satelite Senior Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Tunashughulika na ujenzi wa nyumba, kukadiria na kubuni majengo, kufanya ukarabati wa nyumba, kazi za ceramic tiles na aina zote za vigae. kwa mawasiliamo {+255756777672, +255789037812 au johancenp@gmail.com, /johancenp@yahoo.com}
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mimi ninahitaji fundi mmoja tu lakini mwenye uzoefu mkubwa wa kujenga sio mbabaishaji! Ninaweza kumpata kwa contact zako?
     
  3. satelite

    satelite Senior Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    bila shaka yoyote.
     
Loading...