Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa yeyote anaejua kutafsiri ndoto anisaidie tafadhali.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Dec 19, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nimeota niko na my ex gal porini,mara simba huyoo,ktk kutaka kujiokoa,me ndo nkawa napambana na yule simba lakini cha kushangaza yule simba akaniacha mimi na kumkimbilia yule mmanzi akamrukia,akamrarua then yule mmanzi akawa analia sana huku analiita jina langu bt it was too late for me coz nlikua mbali kdogo,akawa kauliwa ...ndoto ikaishia hapo baada ya mimi kushtuka toka usingzni..naomba kwa mtaalamu yeyote anisave kunipa tafsiri ya hii ndoto..
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280


    Kuota uko na ex wako maana yake utarudi nyuma kimaendeleo, angalia sana assets zako.
    Kuota uko porini maana yake utapotea, angalia sana mienendo yako.



    Simba ni alama ya vita na nguvu, angalia sana kuna kishindo cha nguvu cha upinzani kitakufuata.



    Hata hivyo, haya matatizo yatakayokuja yatakuwa ni "blessing in disguise" kwani yatakutoa katika matatizo yako mengine ya kurudi nyuma kimaendeleo.



    Matatizo yako ya kurudi nyuma kimaendeleo yatashindwa nguvu na hii nguvu mpya itakayojitokeza.



    Matatizo yako yatakushawishi lakini hutaweza hata kuyarudia tena.



    Ukija kupita experience hii naomba urudi hapa kueleza usahihi wa tafsiri yangu.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,156
    Likes Received: 16,132
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh
     
  4. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...pole sana mkuu,mtaalam wa hayo mambo ya kusadikika(ndoto) alisha faliki.Mambo ya mapenzi hayaitaji mambo ya kubuni kama ndoto,njia nzuri ya kujua afya ya penzi lako ni kuwasiliana na umpenzi wako tofauti na hivyo labda kama unataka kujiingiza ktk mambo ya nguvu za giza ndo uendelee kutafuta tafasili ya ndoto yako...
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    daaaah!!hayo unayoyasema ni kweli au mkwara tu?
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Du!Bonge la tafsri.Halafu hizi ndoto wakati mwingine zinakera sana.Nakumbuka siku moja niliota niko uchi mtaani.Nilipozinduka usingizini kwanza nilishukuru kwamba kumbe ni ndoto tu,lakini pia nilikasirika sana!
     
  7. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    halafu ndoto zingine ni nshenzi kweli. Unakuta ndoto inakwenda taratibu, tena hatua kwa hatua utadhani mkanda wa filamu. Ukiamka mpaka unachanganyikiwa na kutokwa jasho kwamba si kweli ila ni ndoto tu. Ah, mindoto haifai kabisa.
     
  8. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    upo obssessed sana na ex-g wako, though wajifanya kuilazimisha nafsi yako kumwona si chochote

    kuvunjika kwa uhusiano wenu, unaona yeye ndio sababu
     
  9. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli mindoto mingine noma..
     
  10. m

    mhondo JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ndoto nyingine ni za kweli ndiyo maana kwenye biblia Yusufu alipata sifa kwa kutafsiri/kufasiri ndoto alipokuwa Misri pamoja na Danieli. Wakati mwingine Mungu husema na watu kupitia kwenye ndoto na mapepo nayo hutumia njia hiyo hiyo. Ila hautakiwi kuamini kila ndoto kwani nyingine zinatokana na mambo uliyoyawaza sana kabla ya kulala. Kumbuka pia kwamba mwili ndiyo uwa unalala wakati Roho ipo kazini muda wote.
     
  11. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa kawaida ndoto huwa zinatoa msg kinyume-nyume. Huyo mmanzi aliyeliwa na simba ujue hahusiki kabisa na hicho kisanga. Bali uwe na uhakika mhusika hapo ni GF wako wa sasa. Yapo mabaya yanamjia. Kaa chonjo! It is a warning.
     
  12. marida

    marida Senior Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona ex-gal fnd wako anapata shida sana,either mgonjwa,au anateseka kwa namna moja au nyingine,na wakumsaidia ni wewe na uko hampo pamoja,ndiyo maana,ukamwona yeye analiwa na simba,wakati wewe upo mbali ukimwangalia.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Inawezekana huyo simba ni bodi ya mkopo. Huyo ex mnasoma wote?
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Maana ya ndoto yako; utakuwa chizi!
    Yakitimia rudi humu utoe ushuhuda lol

    But seriously nenda kaombewe!
     
  15. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Teh teh mjukuu wa shekh yahaya!
     
  16. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ikb ndoto ni viceversa ukiota msiba ujue itatokea harusi, so hapo umeota x wako analiwa ujue ni ww lol! bt kuliwa sio kwamba utaliwa na simba kwel. utapitia tu ups n downs na vijichalange vya hapa na pale. so get ready! ol in ol muombe mungu bana atengue mabaya yote mbele yako.
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Duuu, mi nafikiri kwa kuwa huyo X wako mlishaachana, ndiyo maana ndoto imeonyesha yuko porini ....
    na huyo simba aliyemrukia kumrarua maana yake kuna wajanja wengine huko wako naye kwa sasa ingawa kilio chake na kuita jina lako yumkini bado anakukumbuka ....
    Am joking, sina utaalamu wa kutafsiri ndoto ... Hahaaaa
     
  18. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160

    Kiranga nenda kaombe kazi ya 'ULINZI' mbadala wa ikulu....
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Haaaa mkuu kapime malaria
     
Loading...