Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Yeyote anaehusika!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ram, Nov 16, 2011.

  1. ram

    ram JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,711
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Salaaam wana jamvi!

    Natafuta vitabu tulivyotumia shule ya msingi miaka hiyo ya themanini

    Juma na Roza
    Kiswahili darasa la tatu (Kibanga ampiga mkoloni)

    Kiswahili darasa la nne (Jogoo aliyesema)

    Kiswahili darasa la tano (mafuriko ya mto rufiji, hekaheka mtoni)

    English std 3 up to 7 (Neema, Juma na Baraka)

    Jiografia darasa la nne (Kilimo cha mhogo Mtwara)

    Natafuta pia vitabu vya riwaya tulivyotumia sekondari

    Kuli
    Mashairi ya Saadan
    Hawara ya Fedha
    Kusadikia
    Ngoswe Penzi kitovu cha uzembe na vya kiingereza vyote The river between, Is it possible n.k

    Nawasilisha
     
  2. Bhokem

    Bhokem Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye blue, ni HAWALA na si hiyo uloandika
     
  3. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mbona umesahau siku ya gulio KATERERO.
     
  4. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ukifanikiwa kupata na mimi ninavihitaji.
     
  5. ram

    ram JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,711
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Yaani ninavihitaji sana, ndo sababu nimeleta ombi humu ndani
     
Loading...