Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa yeyote aliyesoma bcom-udom,msaada wa mawazo tafadhali.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jun 5, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    eti bcom ya udom ni nzuri kweli,ukiilinganisha na ile ya udsm?walimu wa kutosha wapo kweli,na mtu ukigraduate kuna uwezekano wa kupata ajira?ni hayo tu
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    We kama unataka kusoma bcom nenda kasome 2.
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nenda shule kasome..ungejua kuwa walimu wengi wa UDOM wametoka/wanatoka UDSM usingeuliza hayo. npia suala la ajira haliendani na chuo ulichosoma
     
  4. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    walimu wengi pale udom wanatoka mzumbe,and kaka ucwaze kuajiriwa tu waza kujiajiri na ujue kwamba hii ni information age na slogan yake kusoma kujiajiri na age iliyopita ilikuwa ni industrial age(kusoma kuajiriwa)
     
Loading...