Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa yeyote aliyepoteza hiki cheti au anayemjua.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ndevu mzazi, Jul 16, 2012.

  1. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni muda mrefu sasa amekisahau stationery yangu.
    piga simu namba:0654969715

    jina lake ni HONORATHA V. SAWERE

    cheti cha POSTGRADUATE IN BUSSINESS ADMINISTRATION

    CHUO IFM
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nafikiri ameweka hapa kutoka na watu wengi wanaopitia hapa!!
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    fungua hii link hapa Honoratha Sawere | LinkedIn
     
  5. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    una akili sana mungu akubariki we need great thinkers here.
    jukwaa la siasa is the most visited ndo maana nikachukua uamuzi huu,mwambie huyo boya.
     
  6. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    ila jamani juwe na utamaduni wa kupitia majukwaa mengine basi

    tusitawaliwe sana na siasa
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe unaona ajabu hili? kuna mtu tena almaaruf humu JF kabandika habari za kupasuka kioo kwenye jukwaa la siasa.

    Huyu afadhali ni kitu muhimu sana.
     
  8. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama MUUNGWANA ndevu mzazi alifungua jukwaa la chit-chat hapa!



    :A S 465: :A S 465: :A S 465: T H R E A D C L O S E D! :A S 465: :A S 465: :A S 465:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu ngoja tuingie fb tutafute ubini na ulitangaza jina hilo tutampata hata aliyesoma naye
     
  10. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimekusoma bwana Venance Njau
     
  11. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mcheki kwenye fb, run search ya majina yote na jaribu kufanya communication, najua unapenda kumsaidia ndo maana umeweka hapa na najua pia una access ya facebook, ukizingatia ni mteja wako, it pays to be good.
     
  12. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    kwa hakika.......it pays to be good!!!!!
     
  13. MpiganiaUhuru

    MpiganiaUhuru JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 80
    Duh! Unafanana sana na jina lako!
     
  14. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,022
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sio ustaarabu,
    Unakatisha tamaa
     
  15. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nakatisha tamaa kwa nini?? Namuonyesha sehemu anazofanya mapungufu ili aikosee tena!!! Tambua username tumeziweka ili kuficha tunachojadili hapa.....kama amekosea sehemu tunapaswa kumuonyesha haya ni makosa.
    Kwa mfano...kuna mchangiaji mmpja aliwahi kuweka maelezo kwa kuweka picha ya webpage....ambayo akawa na facebuk pake katika browser yake...nikamtaja jina....alitambua na kuiondoa
     
  16. L

    Lakuchumpa Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayajawai kukuta. Ndomaana unasema kuna ubao wa matangazo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Nimesema jukwaa na sio ubao.. Kwao hawa yalitomkuta ni nani kati ya mleta taarifa na aliyepoteza cheti?
     
  18. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha ha kumbe unamjua ee e ?
     
  19. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha ha....amekupa namba tuu...wewe umehangaikia kujua jina...techolojia imekuwa sana....toa number details zingine zitajileta zenyewe
     
  20. F

    Fighter G Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=1]waweza kumkuta kumkuta kwa hizo simpo conta
    Honoratha Sawere[/h] accountant at ministry of livestock development and fisheries - Tanzania
     
Loading...