Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa yeyote aliemuona huyu tafadhari anijulishe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kicheche10, Jul 21, 2012.

  1. k

    kicheche10 Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepotelewa na ndugu yangu
    Kabira ni mkurya
    Rangi ni mweusi kama chungu
    Ni mfupi kimo cha mbusi
    Hana jinsia yeyote
    Jina lake... Nyabhikwabhe Bharangambagamba chengisorichiraheta, mara ya mwisho arifaa Kabhuti nyeusi na surubhare ya ghichani na arikuwa ametokea vingunguti,
    Ukimuona pigha simu , subhuri sabha sabha inye, subhuri sbhuri na kuenderea
    Sawadi ni ngombe mmocha na mbusi mbiri senye mighuu
    Nateghemea ushirikiano wako
    Mimi wa Serengeti
     
  2. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimemwona ametangazwa video ya taifa!:ranger:
     
Loading...