Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa yeyote aliechaguliwa chuo chochote moshi tutafutane

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Parata, Sep 5, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hii ni kwa wale wote waliochaguliwa chuo chochote hapa moshi wanaweza wakanitafuta itakua poa sana
     
  2. K

    Kiny JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nipo Bachelor of science in prosthetics and orthotics at kcmc lakini sijui nianzie wapi make hakuna mtu wa kuniderect wala ktk website yao hakuna joining wala names of selected student asante kaka/dada kwa kuweka hii thread hebu tusaidiane. Mbarikiwe.
     
  3. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mimi nimechaguliwa ba in procurement and supply management,mpaka sasa sijapata fomuyakujiunga ! Hivi hicho chuo kinafumguliwa lini?
     
  4. A

    Apex JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama ni muccobs tarehe ya kufungua ni 15 october na joining instruction zitatumwa kesho adresses zetu,so fanya kusubir joining instrucns,issue ya hostel wavulana almost wote wanatoka off campus na hostel zote zinatafutwa na chuo ww ni kulipa 2,so ushaur fanya faster hili upate hostel karibu na chuo coz nyngne ziko distance kidogo,
     
  5. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mimi nmechaguliwa kcmc doctor of medicine,vp joinin instruction?na lini reportin day.?web yao hakuna kitu
     
  6. K

    Kiny JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Orientation ni tarehe 24-28 ukiingia kwenye web yao sehemu ya calenda utapata hicho kitu ila kuhusu joining na maelezo mengne sijui.
     
  7. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    da na mimi nipo mucob BAF,kivip unapata hostel tujuzane jamani na ni hiyo 15 unatafuta hostel au?
     
  8. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    asante mkuu,je kuhusu riporting,registration ni lini..?
     
  9. A

    Apex JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimepata joining leo ya muccobs hostel ni shida lakn wameandika zitatafutwa nje na chuo then wanafunz tutalipia,wameweka sh 200,000 hostel,medical capitation 100,000,stdnt orgnzation 10,000 trh 15 wote 1st year 2we chuo na vyeti vye2 vyote kwa ajili ya registration na orientation course,poa kaka BAF 2takutana kilanga watu 62 mzuka mbaya.
     
  10. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dah mwana unanipa stim xna wakati mpaka now clioni jina langu kwenye web yao,nilitokea hapo chuoni jana wakaniambia nikawatel tcu,hilo tatizo halipo upande wao!
     
  11. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mie mwenyewe muccobs law,vp joining mmezipataje wadau?
     
  12. K

    Kiny JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Joining za muccobs zinatumwa posta kwani leo nimeipata ya ndugu yangu nimeitoa posta mwenyewe.
     
  13. A

    Apex JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kachukue poster mwana,k2 kisha2mwa kitambo.
     
  14. K

    Kiny JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tarehe za kuripoti na registration nadhani ni mulemule kwenye oriendtation date of course mwenyewe nina mpango wa kwenda mapema kwani nasikia ukifika kuanzia th. 26 ujue hupati hostel ila tujuzane.
     
  15. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yani wakuu mnanipa wenge xna coz jina langu halionekani web ya chuo na wamentel niwaende tcu,da wanangu kwangu ni mawazo kila kukicha.
     
Loading...