Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa yanayoendelea mtandao wa tigo naomba nihame rasmi kuanzia leo!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Mar 4, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hivi ni mtandao umezidiwa ama??jamani tangu jana napiga naandikiwa error connection
    nikipigiwa nakuwa kama nimebipiwa alafu mtu anatuma msg mbona simu yako inakata
    hivi mna matatizo gani jamani ....ninyi tigo amjui mtaharibu ndoa za watu hivihivi watu wajue tunawakatia wake zetu kumbe mtandao wenu

    embu badilikeni nimewapa mpaka jumanne saa 5 na dk 59 usiku kama amjabadilka najiondoa rasmi kujiandaa na mgomo wa ma daktari jumatano tumechoka kabisa
     
  2. i411

    i411 JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wewe simu yako kimeo nunua nyingine vinginevyo utajiaribia mwenyewe ndoa yako
     
Loading...