Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa yanayoendelea katika ulingo wa siasa hapa nchini nimemkumbuka Baba wa Taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Joblube, May 15, 2011.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katika moja ya hotuba za baba wa Taifa Mwalimu Nyerere aliwahikusema kuwa mtu aliyefilisika kisera na kiakili atajidhirisha kwa kuanza kukimbilia udini, ukabila, ukanda. Sasa mambo hayo yamenazungumzwa na wana CCM tangu kampeni za uchaguzi mpaka sasa. Hivi CCM wanataka kutuambia wamefilisika kweli mpaka kujiingiza katika mambo hayo?
     
  2. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwani udini,ukabila na ukanda haupo Tanzania?ulianza baada ya Nyerere kufa?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hawana jipya!
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuna issue ilitokea mahakama ya kisutu mfungwa alipokuwa anarudishwa akapande karandinga kurudi keko akatoroka,baada ya kufukuzwa na kunaswa ,akarudishwa mahakamani kusomewa mashtaka ya kutoroka chini ya uangalizi wa polisi. Baada ya kusomewa shitaka akapewa nafasi ya kujitetea. Yeye akajibu mh.Hakimu,mimi sijatenda kosa ilo! Nami nakuuliza wewe,kama ccm wamebanwa,unategemea wakubali kilaini? Hapana,najua wana haki ya kutapa tapa na kukimbia kivuli chao,ivo tuvumilie! Watajaribu njia zote ikiwamo kufungua hata kesi feki za uhaini,kutoana kafara na mengi tutayaona. Liberation is always slow and uneasy!
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    baba wa taifa aliliona hilo fika, alishaona ccm imepoteza mwelekeo, aligundua hata makosa aliyoyafanya yenye akiwa mkuu wa nchi. kama aliona twafaa ongozwa na kikwete angelimwacha 1995 achukue nchi.
     
Loading...