Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa yaliyotokea ARUSHA kuna Police Jamii kweli?!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kokudo, Jan 7, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hainiingii akili kwa hali niliyoiona na kusikia yaliyotokea Arusha mpaka damu imemwagika ntashangaa kumsikia mtu akizungumzia POLICE JAMII.Je hao police wanaotaka kushirikiana na Jamii ni jamii ipi ambayo leo mnawatesa na kuwapiga bila hatia? Hivi leo wanajamii wa Jiji la Arusha watatoa taarifa zipi kwa jeshi la police ambazo zitakua na msaada kwa Jeshi?Kwa ninavyoamini mimi huwezi kupata habari nzuri au mbaya kwa adui.POLICE POLICE POLICE cku 2kiamua patageuka Dafur
     
Loading...