Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wote wanaohotaji nyama (beef) yenye ubora kwa kiwango chochote tuwasiliane

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sojochris, Mar 13, 2012.

  1. S

    Sojochris Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wadau mimi nina supply fresh meet(beef) kutoka kampuni ya ranchi za taifa (NARCO) nyama yenye ubora na usalama kwa walaji kwani inaandaliwa katika mazingira mazuri kuanzia ufugaji hadi uchinjwaji.
    Nina categories zifuatazo.
    BEAF STEAK 1KG TZS 7,500
    BEEF FILLET TZS 8,500
    JEMBE (BLADE) TZS 6,500
    KICHWA TZS 11,000
    UTUMBO TZS 3,000
    PET FOOD TZS 1,500
    Unaletewe hadi nyumbani kwako au kazini kama utapenda.
    Mawasiliano:

    0753281111
    0714281111
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Order ni kuanzia kilo ngapi, mkuu?
     
  3. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Halaal? na kama alivouliza hapo juu kuanzia kilo ngapi?
     
  4. S

    Sojochris Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni halaal ndugu na order inaanzia kilo 5
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    Mkuu Sojochris,

    Asante kwa taarifa lakini naomba uongeze details zaidi.

    Huduma yako ina cover eneo gani ?.

    Biashara yako iko wapi ?.

    Je unaweza kusupply mikoa mingapi Tanzania Bara ?.

    Una magari yenye fridge ?.

    Vipi cost za transport ?.


     
  6. S

    Sojochris Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuanzia kilo 5 mkuu,karibu sana.
     
  7. S

    Sojochris Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Thanks mkuu,huduma ina cover mikoa ya Dar es salaam,morogoro,Tanga na Dodoma.Ofisi zetu ziko hapa dar es salaam posta mpya jengo la mavuno (MAVUNO HOUSE),Magari yenye fridge yapo kaka na transport cost ni juu yetu inategemeana na kiasi unachohitaji.Karibu sana mkuu
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    t-bone na oxtail bei gani kwa kilo?
     
  9. S

    Sojochris Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mkuu ox-tail ni Tzs 4,500 lakini hatuna product ya T-bone kwa sasa kuna maboresho kadhaa yanafanyika na itakapokuwa tayari tutawataarifu.
     
Loading...