Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wote waliosoma accounting na project management nafasi ya kazi kwa mkataba wa mwaka 1

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by AUSI, Jan 22, 2012.

  1. AUSI

    AUSI Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NEW ESTABLISHED NGO IN TANZANIA

    ASSISTANT ACCOUNTANT- HEAD OFFICE:DAR
    - ADV -DIPL IN ACC/BCOM ACC
    - TALLY ACCOUNTING PACKAGE. IT MUST BE OBTAINED FROM RECOGNIZED INSTITUTION
    -EXPERIENCE ITS NOT MUST
    -SALARY 350000/=. IF YOU THINK YOU NEED MORE THAN THAT, DONT SEND YOUR CV

    PROGRAMME OFFICER- MOROGORO MJINI,JIRANI NA HOSPTALI YA MKOA WA MOROGORO
    - BA PPM& CD/ OTHER RELATED
    -SPSS. IT MUST BE OBTAINED FROM RECOGNIZED INSTITUTION
    -SALARY 350000. IF YOU THINK YOU NEED MORE THAN THAT, DONT SEND YOUR CV

    TUMA CV YAKO IKIWA IMEAMBATANISHWA NA VYETI HUSIKA KWENDA wengiwepe@yahoo.com

    NOTE: MWISHO WA KUTUMA -----27/01/2012

    KILA LA KHERI KATIKA UJENZI WA TAIFA LETU
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Jina la hy NGO inaitwaje!?
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nyumba na allowance zingine?
     
  4. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ngoja nikatoe copy vyeti nakuja sasa hivi..
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Kwa vyovyote hadi mnaajiri maana yake mmepata usajili na ofisi mnayo, kwanini usitoe jina na anuani kamili ya NGO yenyewe.
    Kuna mtindo umezuka wa watu kutangaza nafasi za kazi fake kwa kutumia email ili kupata sample za CV au kutumia nakala za vyeti vya wenzao kufanya ujanja ujanja,
    Tuwe makini
     
  6. AUSI

    AUSI Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa ofisi ya morogoro kuna makazi/nyumba ipo maeneo ya oil com kabla hujafika kituo cha msamvu
    kwa ofisi ya dar malazi na makazi unajitegemea
     
  7. AUSI

    AUSI Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu tunajaribu kusaidiana. waswahil wanasema ukiona elimu ni gharama jaribu uj....a
     
  8. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    nimeshatuma mkuu
     
  9. +255

    +255 JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Hata kusaidiana hakupo hvy kwa kupewa vitu nusu nusu!!? We sema hy NGO inaitwaje mi nipeleke kwa mikono nipunguze cost ya ku scan vyeti n niongee nao nipate info zaidi!?
     
  10. j

    jitegemee Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We endelea kujifanya mjanja, subiria info hapo hapo! wa tz bana?
     
  11. a

    anonymous 2 New Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupe details za kutosha hapo tutume maombi
     
  12. r

    reina Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [TUMA CV YAKO IKIWA IMEAMBATANISHWA NA VYETI HUSIKA KWENDA wengiwepe@yahoo.com
    ]

    mmh hapa napata wasiwasi. email ya NGO kweli ni wengiwepe@yahoo.com????? graduates be carefull na matangazo ambayo hayana details za kutosha sio unakurupuka tu unatuma vyeti vyako hovyohovyo.
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani huu ni utapeli.
     
  14. k

    kebi Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx for info. illa huo mshahara dah amakweli au ni volunteerng job hio ya kujikimu tuu
     
  15. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    duh! huo mshahara ni net ama gross?
     
  16. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Acha kudharirisha kozi yangu PPM&CD, kama ni kweli kwanini msiitangaze kwenye magazeti, mpaka mlete humu, kwani hiyo NGO ni ya CHADEMA?
     
Loading...