Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wnyj A town! Inahitajika Pikipiki aina ya TOYO 125cc isiwe ya njia magumashi!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by LiverpoolFC, Mar 27, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wadau!

    Nipo hapa mjini A town kwa makazi!
    Inahitajika pikipiki (USED) tajwa hapo kwa Tsh 750,000/= iwe na viambatanisho vyake vyote

    Mwenye kuwa nayo asisite kunijuza kupitia PM!
     
  2. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mm ninayo yangu iko ktk hali nzuri sana yani ni mpyaaaa. Imetembea miezi 4 tu na haijawahi kufanya kazi za bodaboda. Tatizo ni bei mkuu.
     
  3. N

    Ntu JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 474
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Mkuu ninayo toyo, 125 cc, docs zote zipo, imelipiwa kila kitu mpaka Insurance! Laki tisa haipungui hata cent tano!!! Ni-PM tuwasililiane zaidi.
     
Loading...