Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wenyeji wa sumbawanga tu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by joel amani, Aug 15, 2012.

  1. j

    joel amani Senior Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi,naomba ushauri kwa wale wanaoishi au waliowahi kuishi mkoa wa rukwa wanipe information kwa kifupi kuhusu huko mana naitaji kuhamia kibiashara zaidi hasa zile za kuzunguka minadani,naomba anayefahamu anipe ratiba za minada pia na bidhaa zinazo hitajika sana,sio utani msaada kwa hilo watu wa sumbawanga
     
Loading...