Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wenyeji wa moshi naomba msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by viane, Jun 20, 2012.

  1. v

    viane Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba mnijuze hotel nzuri na zenye kutoa huduma nzuri si mbaya km mtaniambia na bei zake zikoje.pia maeneo ambayo zipo pamoja bar nzuri kwenye nyama choma za uhakika. Natanguliza shukrani za dhati. Asante.
     
  2. k

    kindafu JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 821
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 80
    Kulala nenda Sal Salnero au Impala - barabara ya International School halafu nyama choma nenda kwa Kipanga (Ng'ombe) au kwa Mkulima (Mbuzi) au Chang Bay (kuku)!!
     
  3. v

    viane Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Impala si iko arusha mkuu???
     
  4. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nenda new castle(kindoroko) sh 25000 double asubuh chai na maji ya kuoga ya moto then ndan pako poa tv kubwa
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimekukubali, nikiwaga maeneo hayo huwa sikosekanagi mkulima kwa ajili ya mtura!!!
     
  6. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rombo hotel, kweny jengo la bank ya posta,au kibo juu kidogo tu ya klm booking office.kongoro na supu nenda kwa kisisi mchoma ndafu pembeni mwa kontena la cocacola karibu na klm cooperative bank.
     
  7. k

    kiruavunjo Senior Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda uhuru hostel ama lutherani hotel. Mahali pazuri na ulinzi wa malaika huku baraka na uwepo wa Mungu ukikuandama.
     
  8. v

    viane Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana kwa kunijuza mambo mengi.. Mbarikiwe sana
     
  9. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Zipo nyingi ila kuna kama Leopard ipo mjini kabisa na si mbali na stendi kuu ya mabasi. Pia kuna hotel kama Nyumbani hotel nayo ipo karibu na Kibo tower na sio mbali na stendi kuu. Kwa upande wa nyama ipo Uhuru hotel (zamani Uhuru hostel). Hiyo ipo maeneo ya Shanti town ni nzuri kwa nyama.
    Na kama wewe ni mpenzi wa sinema,kuna sehemu inaitwa Mr. Price City.
     
  10. k

    kindafu JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 821
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 80
    Mkuu Moshi kuna Impala pia na nimekuelekeza kuwa iko barabara ya International School!
     
  11. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Kiongozi usipate shida,nenda pale ZEBRA HOTEL,vyumba ni kuanzia 60000,40000,na 35000,nyama choma kuna pub moja inaitwa East african pub kuna nyama choma nzuri sana mkuu,wee pitia apo alafu utani pm mwenyewe.
     
  12. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    mkuu

    nenda pale Kiboriloni kuna sehemu inaitwa Onyonya Okunonze .... kunachakula nzuri sana
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahahahaaa... nimeipenda hii maana wengine huwa tunaishia tu pale police officers mess kupata Mabomu na nyama choma... wenyeji endeleeni kutupanua majografia....Na ile kitu ya katoliki inapatikana wapi (classic)...
     
  14. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kiboriloni wapi na wapi mkuu. Yaani mtu utoke mjini ukalale shamba? Hata maji kiboriloni sijui kama yapo. Sal salnero au Uhuru hostel mimi ndiyo nazikubali, ingawaje bei ya sasa sijui ni kiasi gani.
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kunaitwa HAMIA AIRTEL naskia huko ni balaa
     
  16. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    oya we njoo ukifika stend ulizia t newcastle hotel iliyoko kindoroko na bodboda n mia tano ukpenda bku kwa chn kuna hotel gharama 25000 mngne tpa kule
     
  17. n

    naroka Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naona niwajuze ubunifu wa watu wa Moshi au ''WAGUMU WA MO-TOWN'',kuna kitu inaitwa Kuku wa maziwa mitaa ya Kiboroloni na KDC,halafu mkuu wa meza yupo sehemu inaitwa Samunge au Toroka Uje''.
     
Loading...