Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wenye uzoefu wa uendeshaji wa N.G.O NAOMBA MSAADA

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Bajabiri, Jun 22, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wadau,,,tupo kwenye mchakato wa mwisho mwisho wa kuanzisha N.G.O,ambapo kwa sasa tunasubiria green light toka ofisi ya msajiri wa vyama vya hiyari(toka wizara ya mambo ya NDANI),namaanisha kupewa cheti cha USAJILI WA N.G.O
    Lakini tunakabiliwa na changamoto moja,hasa ya funding resources na pia uandikaj wa attractive grants,tunaomba kwa wadau mlipo hapa wale wenye skills na information kuhusu grants,tunachohitaji ni information za funding resources(grants providers),na pia kama inawezekana tunaomba ututumie hata soft copy ya grant proposal,maana kila chenye mwanzo kina UGUMU WAKE.
    Asasi yetu itajikita katika utoaji wa elim kwa wanafunz wa primary na secondary juu ya athari za matumiz ya MADAWA YA KULEVYA,pamoja na masuala mengineyo,hii itakuwa maeneo ya rural na urban.
    Kwa mwenye lolote naomba atutupie kupitia
    Barua pepe:bajabiri@gmail.com
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wadau nasubiri
     
  3. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    fundraising management ni taaluma, na ni pesa kwa maana nyingine, ni vigumu mtu kuku pesa hivihivi , kufanya hivyo yeye katosheka kivipi?ni ukweli wale wote wenye nia njema ,watakupa kwa makubaliano maalumu kama uko tayari waliana nami kwa barua pepe:telshells@gmail.com
     
  4. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka ntakucheck mkuu shaka ondoa tatizo humu kukutana na mtu unakuwa umesha ji reveal ID yako........damn anyway nita create email fake halafu ntakupa msaada lots of funds are go unutilized bana
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu kwa kweli hii ishu ya NGOs kwa sasa ni pasua kichwa sana, na hii ni kutokana na usanii mwingi sana unao fanywa na wabongo, Mtu anaanzisha NGOs ya WATOTO YATIMA, theni anaishia kula misaada yote au anakuwa na miradi hewa .

    Na wafadhili wengi hasa wazungu wameshitukia NGOs zinazo ongozwa na Wabongo na hawaziamini kamwe na kuna News za kutosha kwenye mitandao zinazo husu USANII WA NGOs za WABONGO na hi News zimetapakaa dunia nzima

    Kwa sasa NGO za kimataifa zinazo fanya kazi Tanzania na zinazo ongonzwa na wazungu ndizo zenye pesa na ndo zinazo aminiwa, NGO kama

    Care Internatina, Plan Internatinal, Word Vision, Oxfarm, Farm Africa, Africare, CRS, na zinginezo, Mkuu hizi NGOs zinapesa za kufa mtu na zinapata wazadhiri wengi sana na sababu kuu ni kwamba zinaongozwa na Wazungu na Makao makuu yao kidunia yako huko kwao, Kwa NGOs za Kibongo hali ya kifedha ni ngumu sana na nyingi hazina pesa,

    Na mkuu kwa mwanzo kupata pesa itakuwa vigumu sana na kama unaconectin na wazungu mojakwamoja hapo kidogo utapata pesa,
     
Loading...