Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wenye uzoefu pls!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sinai, Jan 24, 2011.

  1. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eti nasikia wanawake wa kusini hasa Wamakonde na Wangoni ni watalaam sana kunako 6 kwa 6! wenye uzoefu na wanawake wa kusini tafadhari mchango wenu!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ni kwamba umepata mwanamke/mwanamme wa huko au?unauliza unataka kujua au unajua lkn unauliza tu?kwann usiulize uliposkia?
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama ni kweli ili iweje? acha uzinzi utakufa,kwa taarifa yako wanawake wote ni sawa tu! siku hizi hakuna cha kusini wala mashariki wote moto mkali tu,
     
  4. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unataka tutumie kipimo gani kujua huyu ni mzoefu au siyo?
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Mapenzi ni dhana pana sana mkuu, kwa mujibu wa ufahamu wangu wamakonde si magwiji wa mapenzi kihivyo, bali kwa imani ya kwao wanapofundwa kitu wanacho kazaniwa kujua ni namna ya kukata mauno wakati wa 6 kwa 6.
    Kwa mantiki hiyo wao ni mabingwa wa mauno kunako 6 kwa 6 na si mabingwa wa mapenzi kwa ujumla wake, mambo iko Tanga bana
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Wako vizuri sana hebu wacheki kabla binadamu hajabadirika: YouTube - Oh Hot My Monkey!
     
  7. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bravo!!
     
  8. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ni sanaa tu hakuna aliezaliwa anayajua so hakuna mmakonde, mchaga, mtanga wala mhaya yeyote akiamua kujifunza toka moyoni anakua mtaalamu
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    umesikia kwa masikio yako?
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    :kev::kev::kev:
    twende fild bana ..tuje tuwape jibu..
    ivi kuna kamtiani na kakipimo kakujua apa yes apa no?
     
  11. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwenzenu afanya research bwana!!!!!, Kama mwaweza msaidieni kumpa atakavyo andika......
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    baas akubali kuwa part ya research
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :nono::nono::nono:

    Kwa uzoefu wako Rose huyu kijana hatakumudu,bora unipe mimi...........:playball:
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unataka kumbemenda kijana wa watu
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :):):)
     
  16. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Michelle, hata Rose Mimi nitamuweza! Kama anabisha mwambie a-test aone cha moto! Nipo tayari kuwa part of the research (kutumia participant observation kwa hilo).
     
  17. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijapata mwanamke huko! Niliombwa ushauri juu ya hilo ndo maana niliomba mchango wenuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!!1 Unapenda mteremko
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha,nifanyeje mie??? ujanja kuwahi babu.........:A S shade:
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :faint::faint::faint::faint::faint:
     
Loading...