Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wenye uzoefu na usaili wa utumishi msaada plz

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by pettymarcel, Sep 19, 2012.

  1. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Habari ndugu zangu ninaomba msaada jaman sijawahi kufanya usaili utumishi kwa wale wazoefu je mtihan wa kuandika huwa una base kwenye maswala gan au ni general questions? Pili mtihani wa mahojiano unaruhusiwa kuchagua lugha? Naomba mnipe posbo questions nisaidieni ndugu i truly need this job sijawahi kufanya usaili nimgeni katika hili but i believe i can make it
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    post gani uliomba! tiririkaaaaaaaaaaaa
     
  3. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,671
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Lazima ujue vision, mission na objectives za kampuni, yo duties and responsibilities as advertised in the media, general knowledge....soma pia maswali ya professional yako, sijawahi kufanya lakini hawawezi kwenda mbali na hapa..........EXAMINATION Z NTHN BT CONFIDENCE
     
  4. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Nafasi ya afisa tarafa
     
  5. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Asante sana mkuu kwa kunipa japo mwanga sasa tangazo limetolewa na sekretariet ya ajira mwajir tawala za mikoa je nitasoma vision ipi kat ya hiz?
     
  6. dogojanja 87

    dogojanja 87 JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    husiangaike na mission na vision,komaa na ishu za proffessional yako,hawa jamaa wanaangalia competence only hawanaga porojo
     
  7. m

    mawee Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Written n oral zote ni mwendo wa professional yako so komaa ka unapga pepa za bodi(cpa)
     
  8. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Asante sana mkuu mungu akubariki
     
  9. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Asante mkuu
     
  10. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Asante mkuu
     
  11. k

    kalanga Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hawajamaa nimefanya nao interview 3,mbili maswali yalikuwa ya proffessional.lakini hio moja ilikuwa post ya system admin tuliambiwa tuandike wimbo wa taifa,bendera ya tz inarangi ngapi za zina indicate nini?,nchi ya mwisho afrika kupata uhuru etc.waliniboa sana
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kwanza maswali yatakuwa 5. Kama umeomba kazi ngazi ya Afisa (Degree holder) lugha ya Malikia itatumika. Kuhusu oral interview you must tell us your historical background;then Why have you applied for the said job, sometimes what criteria do you have so that you can suit for this job; ethics in civil service. Baada ya hapo utamiminiwa maswali ya proffesion yako. Lakini kumbuka kupitia website ya Wizara au Kampuni unayoomba kazi na kufahamu majukumu yake na majukumu ya cheo unachoomba. Unaweza pia kutafuta changamoto zinazowakabili maana unaweza ulizwa swali jinsi ya kuzitatua. Kuhusu written interview komaa na profession yako tu.
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mkuu kalanga sasa kuhusu wimbo wa Taifa na bendera ya Taifa, rangi zake na maana yake mbona walikuwa wameonea huruma ili mfaulu interview kuna aliyefeli kweli ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Mungu akuzidishie mkuu umenipa mwanga sana vp kwenye swala ka what creteria do i have naweza kuelezea experience yangu? Na hapo kwenye ethics n civic service sijaelewa nisaidie
     
  15. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo post sina uzoefu nayo!mm nilifikiri presidential post kama yangu ninayofanya USA sasa hivi!
    yes we can!
     
  16. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Obama una masihara wewe haya bana thanx mwana
     
  17. HANDO

    HANDO Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni kuwakatisha tamaaa watu nyie mmebewa na huu mfumo wa kifisadi mnakula neema mtoni mnatudharau watu cyo?MDARAU MIMBA MUGUU HUOTA TENDE
     
  18. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    utani tu ndugu yangu!usimaindi nilitaka ucheke kidogo ki ukweli sifahamu
     
  19. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu mm nilitaka watu wafurahiiiii tu!sasa wewe mpaka una nilaani mguu uote tende!alafu mm sijabebwa na mfumo wa kifisadi futa kauli yako! wala sina dharau
     
  20. s

    sawabho JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Criteria: Elezea kuhusu strength yako, una kitu/tabia/uzoefu gani wa zaida ambao unaweza kuwa na msaada kwa taasisi unayoomba kazi ? Ethics in civil service/maadili katika utumishi wa Umma......Kutoa huduma bora, Utii kwa Serikali, Bidii ya kazi, Huduma bila upendeleo, Bidii ya kazi, kuwajibika kwa Umma, kuheshimu sheria, matumizi sahihi ya taarifa. Kumbuka kama interview itakuwa katika lugha ya Malkia itakubidi uyaelewe katika lugha hiyo. Nakutakia interview njema. Siku hiyo vaa kama mtumishi wa Umma anayejiheshimu kulingana na jinsia yako. Avoid overdressing.
     
Loading...