Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wenye ujuzi wa matumizi ya blog.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by deecharity, Jan 3, 2012.

  1. d

    deecharity JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    wakuu habari zenu... samahani kuna tatizo linanisumbua katika kupost kitu katika blog yangu... iko hivi, nikiwa napost kitu kipya huwa post inafanikiwa kuwa posted ilia kinachonishinda all preveous post zinakua hiden katika page ya kwanza, so naombeni msaada nifanyaje ili post zote ziwe kwenye page moja namaanisha nisitumie kitufe cha older and newer.. kifupi nataka post zote ziwe kwenye page ya kwanza, ASANTEN
     
Loading...