Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wenye mawazo ya kununua kazi...

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tindikalikali, May 18, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wakuu najua ugumu wa kupata kazi ulivyo. Hata huko kununua kazi si lelemama, hiki kiasi kidogo tulichonacho tunaweza kuunganisha na kupata mtaji. Tuna project tunaifanya, mpaka sasa tupo watatu....tumekwama kwenye mtaji....ni kazi inayohitaji committment na kujituma, for more details nipm. NB: tunahitaji watu watatu zaidi, ili tuwe 6.
     
  2. Eghorohe

    Eghorohe JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaani wewe mbabaishaji kabisa,kuwa wazi bwana project ya nature ipi? Afu unaonekana unaendekeza sana chini hiyo project itaendelea?
     
  3. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unbelievable rudeness.
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wabongo ndo maana hatusongi mbele, pole najua hayo ndiyo yaliyokujaa.
     
  5. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu transparency is the name of the game....

    Ukiweka mambo wazi utapata feedback negative na positive na watu ambao walikuwa labda hawataki kujiunga watataka na mwisho wa siku utapata shortlist ndefu zaidi (ya interested parties) hivyo utaweza kuchagua the best of the bunch
     
  6. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    yap! kip it up, uckubali mtu akukatishe tamaa, wengine tulitoka kwa style kama hiyo na tukaweza kuajiri na wengine
     
Loading...