Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wenye matatizo ya kutoona majina yao

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by sosoliso, Oct 28, 2010.

  1. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,903
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Tafadhali..kwa wale wote wapendao maendeleo..na wanaotaka kuleta mageuzi..ingia katika site ya tume ya uchgazi..na kuangalia jina lako. Ni rahisi tu..ingia katika website ya tume..www.nec.go.tz
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Yaa mkuu nimeona details zangu so nipo kama kawa ntacheki na za wife nikue DR wa ukweli tayari ana KURA 2
     
Loading...