Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wenye makampuni au NGOs Nzega

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Makunga, Feb 17, 2012.

  1. M

    Makunga JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 80
    Hbr wadau,mimi ni mhitimu katika fani ya elimu ya jamii (sociology).Natafuta sehem ya kufanya part-time job,kwa walio na makampuni au NGOs nzega naomben msaada wenu.Kwa wenye nia tuwasiliane kwa no 0752199411.
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Try to check with Dr. Kigwangwala ni mbunge wako huyo.
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jinsi alivyombinafsi yule, kamwe asitegemee msaada wa aina yoyote pale!
     
Loading...