Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Wenye Kumbukumbu ya Kuzama Meli ya MV Bukoba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mluga, Dec 21, 2011.

  1. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi naandika ka kitabu kuhusu Muungano wa Tanzania, sasa rejea kichwa cha habari hiki hapo juu, hivi ilipozama MV Bukoba kuna yeyote mwenye kumbukumbu jinsi SMZ (Serikali ya Mapinduzi Zanzibar) na wananchi wa Zanzibar walivyochangia katika maombolezo ya janga hili?
     
  2. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    si jambo jema waungwana kuwachangia makafiri
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Ubaguzi ni tabia ya ukafiri au si tabia ya ukafiri?

    Ukarimu ni tabia ya kiungwana au si tabia ya kiungwana?
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Kwa nini unatuambia "rejea kichwa cha habari" wakati tushakisoma hata kabla ya kufungua thread?
     
  5. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Jaribu kumchek Mussa (wa uswazi) wa EATV. Ameandaa detailed story za ajali za meli. programme inaitwa SAFARI YA NUNGWI.
     
  6. M

    Madaraka Amani Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wenyewe wa Unguja na Pemba wasema wao wameolewa bara. Kazi ya kutunza nyumba kazi ya mume, mke atachangia akipenda. Hii ni nukuu kutoka kwa rafiki yangu Osama mpemba.
     
  7. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mimi sijakuelewa....
     
  8. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mambo ya kuagalia ubara na uzanzibari katika kila jambo umeanza miaka ya karibuni hasa baada ya kuanza siasa uchwara za udini na muungano. Huko nyuma lilipotokea janga la MV Bukoba hayakuwa na umuhimu. Sidhani kama kuna rekodi yoyote iliyochambua michango kinchi, kimikoa, kiwilaya au hata kimataifa. Kwenye janga hakuna anayejipanga kuweka takwimu kama hizo. Labda utembelee archives za magazeti unaweza kupata mtazamo fulani kutokana na ripoti za walioguswa na janga na kutoa misaada ya aina mbalimbali. Lakini nahisi utafiti wako ni wa kichokozi/kipuuzi wenye nia ya kuendeleza mijadala isiyo na tija.
     
Loading...