Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wenye akili timamu tu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dik, Nov 17, 2011.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana Cuf nikiwapo mimi 2likuwa waaminifu sana kwa chama na viongozi wetu toka mwanzo wa mfumo wa vyama vingi tz!walionesha kuwa wazalendo sn,2kawaunga mkono kwny maandamano mblx2 na kpigw sn!tulijenga iman kbw nao ktk hrkati za kupigania uhai wa taifa hili!hv sasa wamejiunga na ccm na ktusahau kabs!wamekuwa wapinzani kwa wale wanaoonesha uzalendo na ksahau maslahi ya wengi!prof lipumba yuk wap?rashid mohmed yk wp?ni ccm au ni cuf?2endelee kukiamin chama hiki?je kina dhamira ya kweli ktk kupigania nchi hii?2wakatae wanafiki kama hawa waliokuwa viongozi wa cuf!cjui kama nimekosea!naomba mwongozo
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Jikane mwenyewe kwanza ndo utufuate!cuf=ccm!fasta jiunge na chama makini cdm
     
Loading...