Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wenye 50 and above: Mi hata sijui tena............wewe je!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eeka Mangi, Jan 14, 2011.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ah bwana mi hata sijui tena! Anajibu jamaa mmoja baada ya kuulizwa na mwenza. Jamaa anasimulia alivyokuwa sensitive miaka hiyo. Anasema akiwa na 15yrs akiona ile nguo ya ndani ya ke anamaliza kazi. Alipokwenda O level alipenda sana busu! Kisha wakaanza kumnong'oneza sikioni saa nyingine ulimi unamgusa sikioni. Ikawa raha sana. Zikaongezeka staili mbalimbali. Ameoa na sasa ana watoto. Kwa umri wa miaka 50 sasa hajui tena ashikwe wapi ili asikie raha! Anafanyia mazoea tu hajui tena! Wewe unazo sehemu muhimu bado?
     
  2. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza heri ya mwaka mpya.
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante dear. Mlimaliza salama?
     
Loading...