Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wazoefu wa biashara za minadani au magulio

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by joel amani, Aug 22, 2012.

  1. j

    joel amani Senior Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jf natumaini ni wazima,naomba ushauri kwa wale wazoefu wa biashara za kuzunguka minadani kupeleleka bidhaa mbalimbali,je ni bidhaa gani hasa hutoka huko vijijini minadani? je nianze na mtaji kiasi gani? naombeni msaada wa mawazo sio kuniponda jf,ahsante
     
  2. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Bidhaa c zinatofautiana kutokana na maeneo Mkuu,we unataka kuanza deal zako maeneo gani?kwa mfano kama ni sehemu za baridi wapelekee mizula ya cdm utauza
     
Loading...