Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waziri wa fedha kivuli, maliasili kivuli, Nishati na madini kivuli n.k

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasimba G, May 7, 2012.

  1. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    kama mwanaharakati na mpenda mabadiriko, naomba mawari kivuli wawe na ma consultant ikiwezekana hata kutoka pande nyingine za dunia ili kuja na mitazam tofauti isiyozoeleka katika jamii yetu hii ambayo itatoa mwanga wa bajeti endelevu na chanya kwa mtanzania.

    Ninaelewa kuwa hawa mawaziri kivuli wana weredi,na ni wabobezi katika wizara kivuli zao,ila naona kama wakiongezea na mitazamo ya sehemu nyingine duniani budget zao zitakuwa za ki pekee na kutoa mwanga kwa taifa, naomba kama kuna waziri kivuli anaye hitaji msaada jinsi ya kuwapata ma consultant wa sehemu nyingine duniani awasiliane na mimi.

    Nawasilisha.
     
  2. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Thank you for the changes!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kasimba G.
    Wewe umejitambulisha kama mwanaharakati na mpenda mabadiliko sasa mambo za budget yanaitaji taalum utayaweza kweli kuyatolea ushauri.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...