Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Wazee tu, Mnakumbuka hii Kadi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 30, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndo imezaa gamba au ndo evolution?
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  5. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    sio gamba tu, hata gwanda, nitoke vipi na jino kwa jino

    Kama huamini muulize Mtei, Mvungi na hata Seif.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Popote pale ulipo Ms. Roulette, waweza mwomba radhi ODM? Nikiangalia muda ulioposti hii makitu ya kunizalilisha lazima ulikuwa unapiga daku, huoni huu uzalilishaji waweza kukuharibia swaumu yako kwa leo....... Am counting ujue....!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    eti Asprin hivi kume miye mzee eeh! 75-77 si wakumbuka tulikuwaga tunacheza kombolela na kibaba baba kle migombani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Hiyo 75 - 77 unamaanisha wakati nna umri huo? Hiyo ilikuwa mwaka 1998.
     
  9. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    I see!! hicho ndicho kilikuwa chama bwana.....!

    Lkn hiki cha cha Nazi!!
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Heri mimi sikuiona hiyo mzazi wa gamba!
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    haya babu nimekukubali BTW mzima lakini? miye niko poa leo tumeanza mgomo rasmi so niko kwa house kama kawa ila nakumisijee sikusomi kabisa ujuee?
     
  12. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    77 mama anamaliza form four bado kigoli,
    mdingi anacheza disco Rungwe oceanic,
    anakamata hapa anaachia anashika pale anaachia,
    80 kumwona mother manyanga kaweka chini,
    81 mzee mzima nikazaliwa nimeshika kadi ya CDM
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Hahahaha!! Hunisomije tena? Nibadili mwandiko au kilugha? Mie niko poa kabisa. Mungu yu mwema kwangu.

    Usipogoma ntakutia bakora ya matakoni!
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    haya bwana ila bakora ya matakoni? duh!

    hivi sku hizi umeshaacha kuchezea ili klabu yako ya volleyball ya chicago? naomba usajili am serious.
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Haya mambo ya 70 kweusi tutakumbuka sisi..... wengine tulikuwa bado ni work in progress
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Timu pinzani imeingia mitini.... si unajua nlivyo mtaalam wa kusmash?
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    duh! ila sijui nije lini? utanipa namba kwenye timu? ama ndo utasema wachezaji wametosha?
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    aisee...............miye nilija humu jamvini watu wote ni watu wazima kumbe kuna hata vitoto vya 80's duh!
     
  19. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sisi ndo vijana wenywe,
    By definition nchini Tanzania,
    Ukivuka miaka 36 we si kijana tena ni mzee
    nina miaka 5 tu ya kujiita kijana,
    wewe bado unaniona mdogo?

    hata hivyo nondo zangu,
    si za kitoto.


     
  20. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Radhi ya nini sasa? wewe toka uliskia kua vibabu vya JF vinapendwa umekua mstari wa mbele kujifanya mmoja wao. Kubali miaka yako, hakuna aibu kua kizazi cha dot.com, bora hata ungenambia Kaizer, labda aliona hizi kadi...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...