Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wazazi tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Jan 31, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    TRUE STORY,IMETOKEA MAJUZI MAENEO YA TEGETA:
    Baba kapokea ofisini parcel toka DHL,sender hamjui,kuifungua akakuta bahasha na ndani yake kuna DVD haina title.Akawa puzzled lakini akasema anyway nitaiangalia nikifika nyumbani. Kufika nyumbani akamweleza Bi Mkubwa kuhusu hiyo parcel,wakamwita binti yao(teeneger) na mama akamwambia awashe tv na deck yake kisha akaweka ule mkanda. Wamekaa sasa mama,baba na binti wanasubiri waone mkanda una nini. Mkanda ukaanza taratibu mara lahaula wanamwona mtoto wao mkubwa wa kiume anayesoma Uingereza yuko bize dume la kizungu limempanda juu!Hebu niambie ndugu yangu kama mzazi hii unai handle vipi? Yamemkuta mzazi mwenzetu,tena majuzi tu.
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    that is a dizaster,,,, mimi sijui hata ningeanzia wapi, labda ningeanza kwa kuomba ushuri humu jf
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mungu wangu.....whaaaaaaaaaaaat???

    Ningeomba tu Mungu anipe nguvu then nimuite mwanangu nyumbani aje tuyazungumze before its too late....jamani...........:A S 20::A S 20:
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Kuihandle kwasasa ni ngumu kusema ila walifanya kosa moja, walipaswa kuiangalia kwanza kabla ya kumuita huyo mtoto mdogo! (Ushauri: Mods, hii ipelekeni kwa wakubwa!)
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ha jamani watu wengine bana kwanini wamemfanyia hivyo mwenzao??
    Itakuwa amekosana na mtu si bure.

    Unaweza ukazimia aisee
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    duh jaman watoto wetu!!!!!!!!!
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Daaaa, Mungu turehemu sisi na watoto wetu.
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    before it is too late? Its already late, kitendo cha kufikia hadi kutokeakwenye hivyo vcd/dvd isnt it too late?
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ni jinsi mnavyowalea ndiyo wanavyokua..
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    inapaswa kumwita mtoto wao na kumuuliza kama ni tabia yake ama kun a tatizo lolote, maana inawezekana jamaa alichuku demu wa hao jamaa ndio wakaamua kumkomoa, wako wengi walifanyiwa hivyo hata TAnzania , tena wafanyabiashara wakubwa tu
     
  11. M

    Msharika JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani, Damu ya Yesu itufunike wazazi na watoto wetu
     
  12. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmmh inauma kwakweli,lkn mm ningekuwa ndo mzazi wa huyo kijana ningezima zen naiweka kwenye bahasha na small note"mwanangu mpendwa"zen kesho ningem2mia huko huko,nikae nisubiri jib lake!
     
  13. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mtoto Mwingine alirudi apa Tanzania na kijana mwenzie wanaesoma wote huko USA,baada ya chakula cha jioni akamtambulisha kwa wazazi wake huko kwao mbezi beach "Dady this is Jonhson my Boyfriend”Shock alioipata Baba mzazi mpaka leo hii amepata stroke!
    Nafikiri pia mnakumbuka yule mtoto wa mtu maharufu apa Tanzania alieuliawa na mbwa Beach wakati analiwa uroda na Boyfriend wake.Dogo kwa kuwa alishakuwa amevua nguo zote alishindwa kimbia so Mbwa wakamuua ila Basha ake alifanikiwa kupata majerui kidogo na kukimbia.
    Tuombe Mungu hali inatisha kweli
     
  14. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ehh Mungu wangu utulindie watoto wetu inauma mno aisee daahhh
     
  15. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    god jesus!....

    mie sijui ningefanyaje,manake hio chuki ni chuki gani mpk kutafuta mahali anakofanyia kazi mzazi wa mwenzio kisha umtumie upuuzi wa mwanae???akipata stroke je???kuna watu wengine sijui wameumbwaje?:coffee::twitch:
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Da yaani sijui binaadam wengine wameumbwaje,ila mwisho wa siku watalipwa kwa waliyoyatenda inauma kweli...
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,418
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Alikosea sana kuita familia nzima kuangalia kitu ambacho kimekuja in "SINTOKUJUA" situation. Ni akili ndogo tu hapo ilitakiwa itumike.
    Hapo mzee kwanza alitakiwa aangalie peke yake by any means ili kujua what's in it, maana ingeweza kuwa hata mke wake, or even yeye mwenyewe somwher/somhow., who knows..!


    Pole zangu kwa familia hiyo though :(
     
  18. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mtoto akinyea kiganja utakikata? :car:
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ooh jamani!
    Mimi sio mzazi ila ingetokea ningempigia simu mwanangu nimsikie atasemaje, kama ndio tabia yake nitamrudisha nyumbani kwanza kuliko kuendelea kupoteza hela.
    Aibu hiyo. Mmh!
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Kwa wazazi 2.
     
Loading...