Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa watumiaji wa tigo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TIMING, Aug 19, 2009.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Inaonekana leo [tar 19/8/2009] tIGO imechoka na mitambo yake imegoma kutoa sauti... watu hawasikilizani na sometimes simu haziiti kabisa. ni tatizo la zaidi ya masaa sita na wale watumiaji wa mtandao huu ni mateso matupu wakati sekunde za watu zinaliwa... pole

    CHEAP IS EXPENSIVE
     
    Last edited: Aug 31, 2009
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    suala la mtandao kusumbua linatokana na u cheap wake? mbona kuna wakat zain ilikuwa inasumbua sana, hata voda pia huwa inasumbua.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wapinzani wa tiGo utwajua tu....Fidel80 uko wapi?
     
  4. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hahaha simu ya watu, leo wako hivyo kesho ni voda na zain. nafikiri huyu ana mpango wa kutudhalilisha tu.
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Suala la mitanddao kusumbua mara moja moja huwa linatokea, hasa iwapo jamaa wanafanya ukarabati ama wa tarakilishi ama wa mitambo yao ya kurushia mawimbi. Hii ni kwa mitandao yote. Ni suala la muda tu! Cha kufanya ni kuwajulisha watu wa huduma kwa wateja, iwapo kuna shida.
     
  6. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    of course hizi ni machine unategemea zifanye kazi 24/7 bila kusumbua? mwili wako wenyewe unasumbua sembuse mitambo iliotengenezwa na binadamu?haya wapinzani wanochunwa na kujidai jeuri hamuna lolote, endeleeni kuchunwa na umaskini hautawaisha
     
  7. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndivyo walivyo...
     
  8. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yaani aliye-post hiyo kitu kuhusu tigo inaonekana ana chuki binafsi na mtandao huo...he thinks just becoz he's on voda/zain then automatically he belongs to a certain class in the society...yaani huu ndo umaskini wa fikra.network cheap hapa mjini ni zantel kwanza ikifuatiwa na tigo...na mtu yeyote mjanja lazima atakuwa kwenye hiyo mitandao ya ukweli...
     
  9. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    tiGO customer here ... and haven't seen a glitch. Bado tunalongalonga.
     
  10. K

    Kelelee Senior Member

    #10
    Aug 19, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..au ka cellular kake kana virus? heheehehehe...
     
  11. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bila shaka mkuu, itakuwa ni kacellular kake tu......mi nalonga kama kawa..
     
  12. Ngorunde

    Ngorunde JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2009
    Joined: Nov 17, 2006
    Messages: 810
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Hivi vi-handset vya kichina navyo vina mambo...!
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Duh, yaani wajameni mlivyonishambulia.... kama naoga nje!!!???

    Nisingejua kwamba tIGO ina matatizo kama nisingekuwa na line, hilo la simu ya kichina labda maana natumia NOKIA N70 kwahiyo labda ndio yenye matatizo... Labda tujiulize pia, ni mimi peke yangu tu alipata tatizo hilo leo??? au tunaingiza biashara hata kwenye reality??

    Lengo ni kutoa changamoto tIGO wa-improve, sasa kama mnaridhika na shortfalls sawa, mie sikuridhika... Yakinikuta za Voda au Zantel pia ntasema jamani

    AU NYIE TIGO ZENU ZIKO POA??
     
  14. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Ameiita 'tetesi', maybe baada ya kusoma maoni hapa atajua kuwa ni uongo mtupu.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    tigo zetu????...Wewe endelea kutumia mitandao ya mafisadi uendelee kuwa changia...
     
  16. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Wateja wanastahili huduma bora. Si haki kuwakata watumiaji pesa wakati service hawaipati. TCRA bado ina kazi kubwa ya kufanya hasa elimu juu ya haki kwa wateja wa simu.

    Wachangiaji wengi naona wanasema ati ni kawaida, itakwisha na hata operators wengine huwa na matatizo hayo. Lazima tufike mahali tuseme no kwa poor services (especially when they charge us for such poor services).Kama kuna matengenezo(planned) wanatakiwa kutoa taarifa au kufanya matengenezo kipindi chenye low traffic (say usiku).
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Crashwire, jaribu kuchukua bandiko lote na si vipande ili ulete ligi ya kombe la senene; nimeeleza wazi kwamba natumia mtandao wa tIGO na nikauliza kama zenu poa... au hili nalo kosa??

    the best way to help someone is understand the person
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks kwa kunielewa, if we dont fight for our rights and benefits, tutaendelea kuonekana wapinzani tu!!

    The aim is to keep providers on their toes so that they offer us the best services

    Pamoja
     
  19. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mimi mbona sijapata tatizo? ebu fuatilia labda ni simu yako tu.
     
  20. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mimi ni mmoja ya mteja wa Tigo niliyepata tatizo siku ya leo. Mara ya kwanza nilifikiri ni simu yangu ina matatizo. Lakini tatizo liliendelea hata baada ya kubadilisha simu.

    Tatizo hapa ni taarifa kwa wateja, kama mtoa huduma ni wajibu wake kutoa taarifa pale anapokuwa na matatizo na mtandao wake. Mbona kuwa rahisi kutuma matangazo ya biashara (promotions) kwa SMS, kwanini isiwezekane kwa hili. Na hii nazungumzia kwa mitandao yote ya simu Tanzania si Tigo peke yake. Leo ni Tigo, lakini hata ikitokea kwa Vodacom au Zain hawana utamaduni wa kuwapa wateja wao taarifa.
     
Loading...