Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa watumiaji wa mtandao wa internet!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mvina, Sep 1, 2009.

  1. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ikitokea ukapata E-mail yenye ujumbe kama huu hapa chini don't expose your information.

    Dear Valued Member,
    Due to the congestion in all Yahoo users and removal of all unused Yahoo Accounts,Yahoo would be shutting down all unused accounts,You will have to confirm your E-mail by filling out your Login Info below after clicking the reply botton, or your account will be suspended within 24 hours for security reasons.


    UserName:
    Password:

    Date Of Birth:
    Country Or Territory:


    After Following the instructions in the sheet,your account will not be interrupted and will continue as normal.Thanks for your attention to this request.We apologize for any inconvinience.




    Yahoo! Customer Care

    Case number: 8941624
    Property: Account Security
    Contact date: 2009-08-29
     
  2. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhh! ya kweli hayo?
     
  3. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida wenzetu wa West Africxa wanakuja na scam mpya kama hiyo kila mwaka, madili ya Royal Bank of Scotland sasa naona wameshachoka hawapati watu wamemua kurudi kwenye mail.

    Be careful guys na mimi nimepata mail kama hiyo two weeks ago, lakini nilitilia shaka kwani password yangu ya nini kwa admin ambaye akiitaka anaweza kuipata kwa njia nyingine.
     
  4. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kuweni makini guys wenzetu wa west africa kama kawaida yao wanaibuka na kitu kipya kila mwaka, i received the mail kama two weeks ago, na nikaisuspect kuwa sio sahihi na nikaiacha nione kitakachotokea nothing happened to my account.
     
  5. c

    chach Member

    #5
    Sep 1, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilipatikana,ukijaza tu pass word yako hutaweza tena ku access e mail yako kamwe .Rafiki zako wataarifiwa kuwa uko Nigeria umeibiwa unaomba pesa.Chunga sana
     
  6. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
Loading...