Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa watumiaji wa mawasiliano nchini Tanzania

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KiuyaJibu, Feb 29, 2012.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kwa yeyote mwenye malalamiko au kero zinazohusiana na huduma za mawasiliano hapa nchini Tanzania;fika/peleka kero au malalamiko yako kwa njia hizi:

    1.Baruapepe:info@tcra-ccc.go.tz

    2.Fika mwenyewe makao makuu ya NSSF(Nyerere Pension Tower) makutano ya barabara ya Bibititi Mohammed na Morogoro.

    Na siyo kulalamika mitaani,ambapo hakutakusaidia zaidi ya kuishia kukasirika tu.Ni vizuri ukatumia njia hizo hapo juu kupeleka yanayokukera/kukukwaza kuhusu huduma za mawasiliano.
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu,

    Upo TCRA nowadays? Tunaweza kukuletea malalamiko hapahapa yakajibiwa au kupelekwa mbele kwa utatuzi wa haraka? Usiseme tunalalamika 'mitaani'

    :juggle:
     
  3. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ukweli ni kwamba siko huko ila nafikiria hivyo hapo baadaye.
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Ni kupoteza muda na fedha bure ,hakuna kitakachoshughulikiwa huko ,TCRA ni warasimu sana,haya makampuni ya mawasiliano yamewaweka mfukoni vibosile wote wa hiyo mamlaka,kwani unafikiri hawajui mapungufu na kero za hayo makampuni ya mawasiliano?jibu ni kuwa wanayajua sana lakini wamekubali kuzibwa midomo,pia kila leo wako kwenye ziara za mafunzo nje je hawaoni utofauti wa kiutendaji kati ya makampuni ya mawasiliano ya hapa bongo na huko waendako kila kukicha?
     
  5. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kupoteza muda.
     
Loading...