Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa watumiaji wa dstv!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by AKON, Aug 15, 2012.

  1. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hellow guys,!! hizi decoda za zuku, startimes na ting zinaningua saana, i want to abando them, can any one tell me!!

    dstv wana free channel ngapi?

    gharama yao ya kawaida (minimum) ni ipi na ina channel ngapi, na ni sh ngapi?

    wewe unapenda kujiunga na channel zipi, kwa sh ngapi?

    wana channel za kibongo ngapi?

    god bless you all!!
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Free channel za DSTV mara nyingi ni CCTV,KBC,CITIZEN ,KBC na DISH.Ila usipolipa muda mrefu wanakata zote inabaki ya Dish tu.Ujinga mwngine wa hawa jamaa ni kwamba ukienda kulipa umechelewa wanakata pesa hata ya channel ambazo uliachiwa free kabla haujakatiwa.
     
  4. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yap thanks, but their details are too general. mfano wanakwambia sports channels, au move chnell,.? i hate that its not direct...
     
  5. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kunani kenya, mbona free channel zao tu, thanks na minimum subscription price ni9 ipi, ina channel zipi?, vipi channel za bongo kama star na tbc.?
     
  6. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160

    DSTV kwa cahannel za Tz kuna TBC tu,labda kidogo na Africa Magic Swahili,wanaweka afilamu za kibongo!Minimum ni 10 USD ambayo ndo package ndogo.
     
  7. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Channel za bongo ni TBC
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Piga 0787 760 096 ulizia masuala yote
     
  9. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa dola kumi,?? it might be cheap kuliko hawa zuku na michannel yao mibovu..
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Package ya Chini kabisa inafluctuate kwenye 48,000/= hadi 50,000/= halafu inafuata ya 90,000/= halafu inafuata ya 128,000/= ambayo ni premium mkuu.

    Price hizo zina vary kutokana na Kupanda na kushuka kwa Dola. Though mwaka huu TZ currency imekua very stable kwa USD sababu rate inarange kwenye 1590-1620 kwa buying 1 USD.
     
  11. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160

    Mkuu family ni 10 usd ambayo ni karibia Tsh 17000
     
  12. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Magumashi ili kupata mazima dstv nafanyaje?? maana 128K ni kama wamewawekea matajiri tu....ni pm kama kuna magumash maaan
     
  13. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kweli nimeiona kwa wadau hapo na ckuwa na idea na hiyo kitu mkuu. Kipindi nikiwa nahali mbaya mkuu mie huwa najitupia 48,000/= ila Premium is the Best
     
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Dah mi natumia Bouquet inaitwa Compact Plus nalipia 80,000 kwa mwezi well ina channel nyiiiiingi sana including mpira ligi za EPL, La Liga, Serie A na zooote
     
  15. b

    blueray JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kwamba inaekea serikali imeshindwa kuwaagiza Multichoice waweke na channel za bure za kibongo ambazo ni za kutaifa kama vile ITV na Star TV
     
Loading...