Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa watu wa kilimanjaro....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mitishamba, Feb 1, 2012.

  1. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata anayekwenda Hai, Same, Mwanga, Siha, Rombo...bado atakwambia anaenda moshi. ina maana jina lingine la mkoa wa kilimanjaro ni moshi? hapana. Halafu mbona kuna umbali mkubwa kati ya moshi na maeneo hayo mengine hapo juu.

    Tafadhali taja jina halisi la mahali unakokwenda.

    Vilevile hakuna wachaga bali kuna warombo, wasiha, wamachame, wakibosho n.k.

    nipo napata brekfasti ya mchana.
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    lakini hpeful mtu akikwambia anaenda moshi unaelewa na unapata ujumbe,the rest doesent matter
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inakuhusu?
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ijumaa ntaenda kwetu moshi.
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inakusaidia? Ukabila huanzia hapa! Sijui mrombo, mmachame sijui nini! Mkabila nini?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unauliza jibu?
    Huyu jamaa kwa thread za Wachagga humuwezi. Sijui kuna dada yetu aliyemuibia mume au kaka aliyemuibia mke. . . ?
     
  7. Hagga

    Hagga Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mazoea tu, hata watu wa kagera husema naenda Bukoba.
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    We inakuuma nini?
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Muulize lucy Nkya akwambie kwanini leo bungeni alisema mkoa wa Moshi
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Natumaini hakimuumi kitu,...ni kiu ya kujua tu_mwambieni basi badala ya kumnanga.
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hivi hii JF haiwezi kutugawa kwenye 'grade', yaani wenye akili tele, za kawaida, ndogo na sisi 'mambumbumbu'?
     
  12. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 673
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    We kwenu wapi?
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kaka/dada ngoma si yako uivalie kibwebwe ya nini? Nipo kwenye basi naenda moshi sasahv!
     
  14. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani nikikuambia naenda moshi unajuaje siendi moshi naenda hai,wewe ndo unatakiwa umuulize aliyekupa hlo jibu maswali ya kina?hilo la hakuna wachaga ni lako unalotaka kulianzisha kwani hakuruhusiwi kuwa na division kwenye makabila?wapo wachaga lakini wanatokea sehemu tofauti za mkoa huu mfano wapo wanaotokea machame,kibosho rombo na kwingneko mi naona ungesema hakuna mmachame bali kuna mchaga wa machame,kirua na kungineko,
     
  15. Okuberwa

    Okuberwa Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ni mazoea mkuu. Hata watu wa Mara husema. ''naenda Musoma''.
     
  16. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inamata sana tu
     
  17. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilijua tu
     
  18. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mapovu hayo!
     
  19. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si unaona? ndo mana nikauliza au jina lingine la kilimanjaro ni moshi?
     
  20. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu...hawawezi kujibu hoja badala yake wanazunguka mbuyu
     
Loading...