Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa watu makini tu : Cheki hii analysis hakika utaipenda........

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Sep 30, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Igunga....jpg Igunga....jpg

    Hii analysis ni makini sana wakuu..wana Igunga tuonyesheni njia,tuonyesheni kuwa inawezekana....
     
  2. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Which party exactly are you in too? magambaz or democratic on?
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
Loading...