Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wateule walioitwa kazini serikalini

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by galagaja mtoto, Jun 9, 2012.

  1. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwanza niwapongeze wote mliopata nafasi ya kufunga ndoa na serikali. hongereni sana pia nendeni mkalitumikie vyema taifa letu na watu wake.

    ombi langu ni kuwa hebu tengeni dakika chache tu mrudi humu jamvini na kuwapa somo wale waliobaki huku wakiwa magalagaja wa nafasi za kazi. wapeni mbinu na siri ya mafanikio yenu hadi hapo mlipofikia ukizingatia wengi hatujui jinsi ya kuandaa barua nzuri ya kuomba kazi, intavyu zote mbili na pia mwonekano chanya katika mambo yote yanayohusiana na mchakato mzima wa kutafuta ajira serikalini.

    kiongozi nzuri husimamia vitendo sio maneno
     
  2. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    You are right man, watupe siri ya mafanikio ili sote tujipange kwa future opportunities, wasitubanie bana mana kuna watu wana roho za kwanini sana. By the way best wishes
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    well said, true dat!
     
Loading...