Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wateja wa highlife Zantel

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ndumbayeye, Apr 9, 2012.

  1. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    Kwa wateja wa highlife, kwanini siku hizi sifanikiwi kuunganishwa na huduma hiyo ya internet, kila nnapojiunga naambiwa line yangu ya simu haijatumia shilingi 5,000. Customer care wananiambia system zao ziko slow kunitambua (ndio basi?). Najiuliza sijui kwa wateja wengine hali ikoje ni wiki ya tatu sasa?
     
  2. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ndio unagundua leo ? huo uhuni ulituhamisha zantel tangu mwaka jana. mimi nilitupa kabisa modem yao.
    Airtel nao walitu bipu hivi karibuni. tukijiandaa kuwapigia wakapata akili ghafla.
     
  3. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    wadada wa customer wa care utawasikia system haija kusoma unafahamu...unafaham, tumeshafamiana eee!
     
  4. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    niko ttcl leo 2gb @ 15,000/-
     
Loading...