Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Watanzania wote !!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by edwin monyo, Apr 30, 2012.

  1. e

    edwin monyo Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Tunavumilia kuwa Watanzania Au Tunajivunia Watanzania ???!!
    ;guidê lines maisha ya mtanzania wa hali ya chini
     
  2. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa tufanyeje ndugu yangu
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tukasherehekee Mei Dei.
     
  4. k

    kasiwani Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa bwana tunajivunia kuitwa watanzania,tunajivumilia pia kuitwa wadanganyika kwa sababu tumeshadanganywa mengi especially na hao wabunge wetu a.k.a wazee wa posho,kila ahadi nyiiiingi maendeleo hkn,halafu wanasema maisha bora kwa kila mtanzania wizi mtupu......
     
Loading...