Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa watanzania wote waoishi ughaibuni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Apr 29, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi nimemsikia Rais wetu JK akisisitiza na kuwataka Wa Tanzania wanaoishi Nje ya Nchi waje kuwekeza Nyumbani, na hata anaposafiri nje ya nchi huwa anawaambia Wa Tz walio nje ya nchi waje kuwekeza Nyumbani...Ninanukuu kauli yake:"Nakuombeni sana msisahau nyumbani, mje kuwekeza... na mkumbuke nyumbani ni nyumbani...."

    Sasa Swali langu ni kuwa hivi hawa Wa TZ walio nje ya nchi wana fedha nyingi sana?

    Na swali la Pili Kwa WA TZ mlio nje ya Nchi, mnauitikiaje wito wa Rais wetu kipenzi cha wengi.....
     
  2. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Jambo hilo ni la kutizamwa kwa tahadhari kubwa sana. Kama walimnyima Mengi hoteli ya Kilimanjaro kwa kukumbatia watu wenye asili ya weupe ndio unafikiri kweli wanamaanisha wanachosema?

    Sasa hivi tunasikia watuhumiwa wawili wa ufisadi waligombania tenda ya zana za kilima na alielamba dume ni yule wa makampuni mengi zaidi yaliyokwapua pesa za EPA.

    Mnafikiri watu kama kina Iddi Simba hawana uwezo wa ku-tender? Ni ka mchezo kale kale ka serikali cha ku-tith.
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwani kuwekeza mpaka uwe na mamilioni ya pesa? Ukijenga nyumba yako mwenyewe ni kuwekeza. Ukiinunua shamba ni kuwekeza. ukianzisha biashara yako ni kuwekeza. Siyo kila kitu mpaka upate msaada wa serikali. Entrepreneurship ni kuwa na wazo, ukabuni mradi, ukatafuta mtaji wa kuupa mradi uhai na halafu ukautekeleza. Msitafute visingizio kama mnayo pesa njoo muwekeze kwa kadri ya uwezo na taaluma zenu.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    "............mnauitikiaje wito wa Rais wetu kipenzi cha wengi....."

    Hapa tu ndo ulipoharibu swali lako.!
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    TUANZE KUWEKEZA KWANZA SISI TULIOPO NDANI. kWANINI KUWAITA WA NJE WAKATI WA NDANI WENYEWE HATUWAPI FURSA IPASAVYO?
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Utaekeza kwa kuja kuuza bidhaa za mchina? Wajinga ndio waliwao.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aisee mlioko ughaibuni kazeni kamba hukuhuko mlipo..Hawa wanawadanganyeni tu, mkirudi ndio wa kwanza kuwakirihi na kukuekeeni viunzi, halafu wakishafanikiwa kuwaharibia wanawatangeni ETI MLIKUWA MNAJIFANYA WAJANJA MMEFULIA. Njooni bongo mkizeeka kuja kula pensheni. Mkijitusu kuja kichwakichwa huku kwenye vumbi na mafuriko yanayokuja at will, MMEUMIA.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe ni kipenzi cha wengi??
    haya Watanzania mnakaribishwa kuwekeza
     
  9. P

    PELE JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kusema kweli. Ni kweli nyumbani ni nyumbani na wengi wangependa kurudi lakini kwa sasa hakulipi kabisa kurudi nyumbani maana ni kujitafutia frustration tu za kimaisha. Na wwngi waliokuwa na nia ya kurudi machaele yamewacheza. Eti mchumia juani mje kulia kivulini!!!! Sasa sijui kama nchi yetu imefikia mahala inastahili kuitwa ni kivuli. Angalia ile mvua ya juzi dar mabwawa na tope kila mahali!!! kutokana na poor drainage system na wakuu wa nchi au wa mkoa kimya bila hata kutia neno. Bora muendelee kuchumia juani na kulia huko huko juani huku hakuna kivuli hata kidogo jua ni mtindo mmoja kuliko hata la huko.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Utashangaa mafuriko ndani ya City Centre of the most commercialized city of the beloved bongoland..Hapo ndo utakapogundua kuwa hakuna serikali..ni kikundi cha watu wachache wasio na chembe ya awareness wala kujali. Miaka ya majuzikati hapa wali-procure huduma za wachina wawajengee hayo machemba na mamitaro, but with TO ZERO RESULTS & EFFICIENCY..jamaa wamekamata fuba halafu haoo wanarudi kujenga majiji yao kaa Chongqing et al sisi wanatuachia kajiji ketu kasiko na shepu wala umbo. We are so pathetic.
     
Loading...