Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Watani Zangu Wamakonde!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwendabure, Sep 17, 2011.

  1. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Wewe ni Mmakonde? Natanguliza samahani kwa kukupa kazi usiyoitarajia... Haya sasa!
    Tamka sentensi au maneno yafuatayo!
    1. Sio siri sisi si sisimizi.
    2. Sarakasi si silaha.
    3. Sipiringi sipoku na sindano.
    4. Sawa saa ya safari ni sasa.
    5. Siku hizi nasikitika sikuoni.
    6. Sioni, sisikii, silimi na sitikisiki.

    ZAWADI: Chamaki Nchanga chapi kabicha na chupu ya Pungo... Tehe teh!
     
Loading...