Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa watalaam naombeeni msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by OME123, May 5, 2012.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Leo mchumba wangu amekuja kunitembelea sasa swali langu ni namna ya kuepusha mimba,kwani alianza monthly period tarehe 29.04.2012 sasa je leo tukifanya mapenzi bila kutumia kinga anaweza akaupata ujauzito? Naombeeni mnisaidie
     
  2. phina

    phina JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mzunguko wake wa hedhi ni wa siku ngapi??
    Kwa nini msitumie kinga lakini-mjiepushe na kuumiza kichwa huku??
    Au tumieni uzazi wa mpango..
     
Loading...