Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Watakaohitaji Viwanja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sabi Sanda, Jan 19, 2011.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Salaam

    Kwa wale ambao (au ndugu zao au rafiki) watahitaji kupata viwanja vilivyopimwa maeneo ya Kerege naomba tuwasiliane. Kwa sasa nimeanza utaratibu wa kubadilisha matumizi ya shamba langu la ekari 36.8 kuwa eneo maalumu la makazi ya watu. Eneo hili liko mkono wa kulia kama unatokea Dar kwenda Bagamoyo na ni umbali wa km 1.5 toka barabara kuu iendayo Bagamoyo. Kerege iko umbali wa km 23 toka Tegeta au km 10 toka Bunju ukielekea Bagamoyo. Viwanja vitakuwa na ukubwa wa angalau mita za mraba 900 kwa kila kiwanja na bei ya mita moja ya mraba itakuwa ni shilingi 8,500. Taratibu zote zinategemewa kukamilika kabla ya mwisho wa mwezi Juni mwaka huu. Ndani ya Kijiji cha Kerege Kamal Group wanajenga the largest Industrial complex in Tanzania. Kwa anayehitaji (mtu binafsi, kikundi, Saccos, kampuni au taasisi) tuwasiliane kwa simu namba 0659 281964.
     
  2. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,773
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mh Mimi nilitaka kuchangamkia lakini hilo jina SANDA pamoja na ukweli kuwa eneo hilo linatakiwa kuwa Industrial area imenitisha kidogo! Twende Taratibu Jamani
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hiyo bei mbona kubwa ajabu (8500*900=7,650,000). Na ni ikerege kisa jamaa wamejenga kiwanda karibu. Mi simo wajaribu wengine
     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni vizuri kuwa na kiwanja lakini kama kuna mpango wa kuanzishwa kiwanda sidhani kama kutafaa makazi ya watu
    labda kwa ajili ya biashara
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Waliohamia karibu na hayo maeneo wanavamia kila siku wanaibiwa na wake zao kubakwa!.Wewe unatuhakikishiaje usalama wetu?
    Pia hu umeme wa mgao sizani kama kuna any investor these 4 years atakuja kuwekeza kwenye hiyo EPZ ya karibu na hizi sites!.Wazungu(wawekezaji)wanasikiliza sana kauli za wausika popote pale(MOM wa Umeme)Ngereja asatamka oficial kuwa mgao wa umeme utatokomea ifikapo 2014 kama sikosei!.So no banker nor any investor will come to invest before 2014.kwani apa tuna CNN,BBC,Aljeseera.So tupe huakika Ndugu
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hiyo bei tu! kiwanja kimoja + gharama za usafiri kila siku kwa mwezi tu nanunua nyumba mbagala hata kama nyumba mbele jalala
     
  7. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama hamna chapaa tulizeni ball wenye vijisenti vyao wachukue
     
  8. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sabi sanda naona ID yako ingine inafanya kazi!
     
  9. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Naomba kujua kama bei inaweza kupungua na mfumo wa malipo (say two installments)
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :a s 39:
     
  11. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uwezekano wa kupunguza bei kiasi upo na pia itawezekana kulipa kwa awamu. Ni suala la kukubaliana.

    Naomba niwatoe wasiwasi hali ya usalama ni nzuri. katika mpango huu tutahakikisha kuwa na maji pia yanapatikana eneo la viwanja.

    Wakuu, hiyo bei ni ya kawaida kabisa. Ukienda Bunju B kiwanja kilichopimwa huwezi kupata chini ya shilingi milioni 15 na vinapanda bei kila uchao.
     
  12. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Viwanda viko mbali kabisa na eneo hilo. viwanda viko mkono wa kushoto wa barabara iendayo Bagamoyo.
     
  13. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    je? Bei hiyo ni pamoja na gharama ya hati ya umilikishwaji wa kiwanja?
     
  14. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama tukiwasiliana mapema na ukaweza kulipia kabla ya kupeleka majina ya wamiliki kwa kila kiwanja then hutahitajika kulipia gharama za hati.
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Ni heri umezungumza mapema mpaka kufikia june majibu yatakuwa tayari kichwani mwangu, maana hili suala inabidi kulifanyia kazi kidogo. Maana hapo unazungumzia karibu Kilomita miamoja kutoka expected home mpaka Posta na kurudi.
     
  16. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unakaribishwa sana.
     
  17. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha utani Mama D.
     
  18. A

    Akiri JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi na wewe unajiita great thinker ?
     
  19. bank

    bank Senior Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inaonekana kwa hiyo bei ilivyo kubwa na wewe unataka upate ya kujenga kiwanda
    Pungusaaaaaa
     
Loading...