Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wataalamu wa mambo ya simu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tata mvoni, Nov 3, 2011.

  1. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wakuu kwa muda mrefu nimekuwa nikitumia simu yangu aina ya NOKIA 5130 ExpressMusic,ila hivi karibuni imeanza matatizo nikiingia net inazimika na kuwaka pia hata nikiwa nacheza game naweza cheza kwa dakika kama 2 hivi then ina-stuck then inazimika halafu inawaka yenyewe.Je,hapa tatizo ni nini? Pia kama kuna fundi mzuri humu jamvini ani-pm ili nimpelekee anitengenezee maana yaninyima raha ati!
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    yah zinafanya sana hizo simu nakushauri update firmware ya simu
     
  3. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vp kaka unaweza kufanya hiyo kazi nikupe hela unifanyie?
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    hamna haja ya hela, tafuta computer na cable ya simu (usb) download kwenye compture nokia updater then connect simu na hiyo soft then itascan automatic itadetect inataka ku updatiwa then update
     
  5. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    good work
     
  6. U

    Uzuri Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 31, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    good work
     
  7. w

    wanatamani JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jaribu setting restore all setting itakuomba security ingiza 12345 kama umebadilisha weka .then toa memory card uiformat na kama umeinstall application remove zote .ukimaliza set internet manual angalia. Ikitataa kama upo dar fika nayo agrey kwa masudi macho mzungu 10000
     
  8. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa case ya fundi muone doctorphone.
     
  9. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    kwanza jaribu kuhard reset kama alivosuggest wanatamani but kwanza kumbuka kuremove memory card this important usisahau turemove mem card na pia kama unaweza kufanya back up fanya o copy contacts zote za kwenye sime ziende kwny simcard then.. Weka code hi *#7780# then weka security key default 12345 itazima na ikiwaka itakuwa imeclear evrthing and like new! Maybe this wud help.
     
Loading...