Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wataalamu wa bank

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by prakatatumba, Jan 24, 2012.

  1. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,334
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naomba legal authorites kwa hii kitu, leo jion nilenda bank fulani kwa lengo la kudeposit 500,000/= Tshs but instead wameweka 50000/= Tshs kwenye acount. what are ma legal rights and obligation, receipt naona imewekwa 50000/= instead of 500,000/=. Msaada please
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,383
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Na salio lako linasomekaje?