Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wataalam wa umeme

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Jaluo_Nyeupe, Feb 19, 2012.

  1. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Nina drill ya umeme yenye watts 1500. Ninahitaji kutumia generator ili kuiendesha, je inabidi nitumie generator la ukubwa (KVA) gani ili kuweza kufanya kazi kwa ufanisi mzuri?
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Jibu lako ni la muhimu sana.
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama unataka kumaliza mchezo tumia ya KVA 3.0 japo hata ya 2KVA itaisukuma bila shida kwani Watts 1500 ni sawa na 1.5KVA
     
  4. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    unatumia umeme gani 120 au 220
    jawabu ya haraka tumia ohm's law ni rahisi kuelewa
     
  5. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani tanzania tunatumia umeme wa 120 au 220?? Swali lako halina mashiko.
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    nataka kununua jenereta so sipendi nichukue yenye uwezo mdogo wa kuendesha chombo au nitumie pesa zaidi katika kununua jenereta lenye uwezo mkubwa zaidi ya unaohitajika. Unanishaurije hapo?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Ohms law state that:

    V=IR
     
  8. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KVA 2.0 (Ambayo ni sawa na Watts 1600) inaweza kufanya kazi lakini hii itamaanisha generator yako i-operate karibu sana na rated capacity yake- which is not very healthy ukizingatia efficiency za machine za siku hizi na uchakachuaji wa masoko yetu.
    Ushauri tu pia,hebu fanya cost-benefit analysis,je tofauti ya bei kati ya 2.0KVA na 3.0KVA au pengine na 5.0KVA ipoje? Maana isije ikatokea kesho kutokana na mahitaji ya kazi umenunua Drill m/c kubwa kdogo tu unahitaji generator mpya!
    Thanks
     
  9. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye Blue mshikaji kamaliza!!
     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Asanteni kwa ushauri wenu wakuu.
     
  11. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    umejuaje kama 2kva ni watt 1600? umejua phaze angle ya jenerator husika? wakati generator karibu zote hasa hizi za siku hizi cos theta ni 1. i mean angle ni 0.
    hivyo 2kva ni sawa na 2kw
     
  12. Big Daddy

    Big Daddy Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    unatumia drill machine peke yake au una vitu vingine vitumiavyo umeme? Kwa watts 1500 2KVA inatosha
     
Loading...