Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wataalam wa hisabati tu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by hoyce, May 19, 2011.

  1. h

    hoyce JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimesikia hapa JF hakuna wataalamu wa hisabati, kama wapo kwa hili watachanganyana vichwa, watueleze kwanini inakuwa hivi:

    Zidisha 259 x umri wako ( tuite A ) x 39 = ( A A A )

    Jibu utakalopata ni namba tatu zinazofanana, kila moja ikitaja umri wako bila kukosea.

    Haya leta mameno ila msiniulize source
     
  2. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    It is all about pemutation! So cjaona cha ajabu
     
  3. k

    kituro Senior Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa mtu mwenye miaka 21 inakuwaje
    katika hali ya kawaida 259*21=5439

    tuifanye miaka 21 ni A
    nauliza je jibu litakuwa 212121 (AAA) au 21*21*21 =9261
    lipi ni jibu la kutegemea kati ya hayo hapo juu naomba kusaidiwa ili nasi tujifunze hesabu.
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyu bwana kakosea maelezo kidogo tu,ni kwamba jibu linalopatikana,kwa mfano 259*21=5439,then 5+4+3+9=21,sio kila namba inataja umri wako,ni lazima ujumlishe namba moja moja kati ya zile zinazounda jibu lako!
     
  5. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ts nt a matter of permutation,fikirisha tena ubongo wako.m stil thinkin..waitin...loading.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa kumsaidia kufafanua. Manake dah!
     
  7. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chukulia mimi nina mwaka mmoja yaani 1. Sasa 259*1=259. Je ni sawa na 2+5+9=? Mbona haileti maana bado?
     
  8. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33

    atakuwa kakurupuka na kanamba kake kamoja kalikokubali halafu anageneralize! maths is not about mkurupuko.

    mfano miaka 28; 28x259 = 7252
    sasa 7+2+5+2=16
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    MRONGO WEWE
    KAJIPANGE UPYA


    HKL AFU UNAJITIA PCM?
    pamadakupaku!!!!
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    MY NAME TELLS IT ALL...... nawaachia vijana kwanza...mimi ntafunga kazi
     
  11. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kwa kawaida hisabu(Numerology) zimegawika mafungu aina tatu.
    1-Abracadabra
    2-Chaldean
    3-.........
    Hiyo ulio tumia ni ipi usaidiwe...!
     
  12. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    HUYU SIKUMUELEWA VIZURI LABDA AFAFANUE TENA

    ILA HUYU WA CHINI NDO KAINGIA CHAKA KABISA

    Huyu bwana kakosea maelezo kidogo tu,ni kwamba jibu linalopatikana,kwa mfano 259*21=5439,then 5+4+3+9=21,sio kila namba inataja umri wako,ni lazima ujumlishe namba moja moja kati ya zile zinazounda jibu lako!
     
  13. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    teh teh teh, you make my friday lol!
     
  14. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli hii theory ya mheshimiwa ni applicable kwa baadhi ya namba tu
     
  15. k

    kituro Senior Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu tunahitaji kuelimishwa hasa kwa wale wenye miaka ifuatayo
    1
    2
    3
    4
    5
    6
    7
    8
    10
    100
    na umri wa babu wa singida mwenye umri wa miaka 134 kwasababu ni sehem ya jamii yetu tungependa nae hiyo kanuni imhusu.
     
  16. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nafikiri mtoa mada alimaanisha (259) x (umri wako) x (39) = (umri wako) (umri wako) (umri wako)

    Hii ni kwasababu (259) x (39) = 10101
    Sasa ukijumlisha zao la mamoja, mamia na makumi elfu na umri unapata hizo namba zinazo fanana

    1 x (umri wako) + 100 x (umri wako) + 10000 x (umri wako) = (umri wako) (umri wako) (umri wako)
     
  17. e

    ejogo JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hehehehehe! Akielewa unae!
     
  18. h

    hoyce JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni 212121
     
  19. h

    hoyce JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    SAMAHANI SANA: kwenye post niliacha namba moja.

    Usahihi: zidisha 259 x umri wako x 39

    .
     
  20. h

    hoyce JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sahihi kabisa mtu wangu, nilikosea
     
Loading...