Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wataalam wa hardware

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by nxon, Sep 30, 2012.

  1. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    naomba kuuliza wakuu eti kuna hatari au madhara yoyote nataka kuweka HDD ya laptop kwenye desktop computer?
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hakuna Hatari yeyote ile,just go on mkuu
     
  3. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unaweza kuitumia kama externl hard drive kwa kuinunulia Housing la external lile, ila am not sure kama utaweza itumia kama internal hard drive koz connector haziwezi kuingiliana mkuu. Nenda kkoo kanunue jumba la external kikubwa ni kujua hard drive yako ni IDE au SATA.
     
  4. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ni SATA nataka niweke iwe internal HDD
     
  5. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuhusu kuiweka kama internal am not sure bro koz connector zinatofautiana, labda jitie kkoo ukatafute connector za SATA kwaajili ya desktop koz desktop za kisasa zinatumia SATA. Huenda utafanikiwa bro nenda kwa maduka ya computer uulizie tu.
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Inakaa bila matatizo, mimi nina mwaka sasa nimefunga 500GB kama slave.
     
  7. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Connector za aina zote zipo Kariakoo,na wengi tu wanatumia HDD za laptop kwenye desktop computers bila tatizo
     
  8. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    thanks for your respons wakuu nitafanya hivyo appreciate!
     
  9. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    computer ni hp ya kisasa kila kitu ni SATA
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    kabla ya kujibu swali lako naomba nikuulize swali...je hiyo hard drive unataka kuiweka kwenye desktop kwa ajili ya matumizi gani?
     
  11. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    a lot of documents, music, movies etc
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo inamaana unataka kuitumia kwa matumizi ya ya kuhifadhia data zako as an external hard drive?
     
  13. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndio ila nataka iwe internal hard drive
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    kama ni kwa matumizi hayo basi haina problem...unaweza kutumia tu as long as una sehemu nzuri ya kuifunga.
     
  15. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    haina noma mkuu.
     
Loading...