Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wasomi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danp36, Jan 28, 2011.

  1. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,586
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    za jioni wana jamii,naomba kuuliza ,hapa tanzania kuna chuo gani kinatoa certificate ya telecomunication,nimejaribu university coet<coleji ya technology sioni naomba msaada
     
  2. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nenda DIT, au zamani ikkitwa Dar tech nadhani pale wanatoa hiyo course.
     
Loading...