Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wasomaji wa Riwaya na hadithi, Someni hii!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Ahmad Mussa, May 22, 2012.

  1. Ahmad Mussa

    Ahmad Mussa Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habari, nimetunga riwaya ambayo nategemea nitapata maoni yenu kwani iko mbioni kuchapishwa. Na hapa nimeona niwawekeeni kitabu hicho na nitarudi kupata maoni yenu baada ya kukisoma. Nategemea sana maoni na ushauri wenu wana JF wote ambao ni wapenzi na washabiki wa Riwaya. KARIBUNI. mzigofinal3-001.jpg
     

    Attached Files:

  2. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Nimekiona, nitarudi kesho baada ya kukisoma.
     
  3. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nafikiri kuna umuhimu kuweka Jukwaa la Fasihi ili hawa watu nao wapate
    nafasi nzuri zaidi, matokeo yake utawakuta jukwaa la Entertainment na
    Lugha. Ni bora Mods mukafungua jukwaa maalum la watunzi.
     
  4. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Umenena Vema sana, kwani washabiki tuko wengi... unajua watu mpaka leo
    wanafikiri watu wanaonunua magazeti ya udaku wanafuata zile habari za kipuuzi
    za wasanii, si kweli hata mimi ni mnunuaji nzuri wa magazeti haya lakini ninachofuata
    ni riwaya ambazo zinapatikana humo.
     
  5. Omonto wa-hene

    Omonto wa-hene Senior Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa kuwa umetutaka tufanye mapitio ya riwaya hii, nipe muda. Nitarudi muda si muda nikiwa na maoni yangu mkononi
     
  6. Ahmad Mussa

    Ahmad Mussa Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nakusubiri mkuu!
     
  7. Ahmad Mussa

    Ahmad Mussa Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nakusubiri mkuu!
     
  8. Ahmad Mussa

    Ahmad Mussa Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ningeshukuru kama mzee mwanakijiji angepita hapa.
     
  9. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwanza hongera kwa kuandika kitabu.(Nikikisoma nitarudi)

    Pili, ukitaka maoni ya wachache ni vema ukawaandikia hao wachache moja kwa moja(kwa kuwatumia jumbe binafsi). Wengine wana anwani pepe.....blabla@jamiiforums.com.Unaweza kutumia hizo pia.


    Ah, punguza mayowe basi wewe...ushaweka mzigo, subiri wabebaji waje na maoni uliyoomba. Utaambiwa tu mzigo unauzito kiasi gani.Vuta subira.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mbona umeiweka sokoni kabla jamani
    Can you imagine kama mie ni print nipelekee ndugu zangu pale kijijini nao wasambaze na kuasambaza

    Siku kitabu kinatoka wataanza ooh hii nimeisoma sehemu..
    Ngoja MzeeMwanakijiji aje akusaidie

    All the best
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Omonto wa-hene

    Omonto wa-hene Senior Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ahmad Mussa kumbe pana wanajamvi fulani fulani uliowalenga wakufanyie mapitio ya riwaya yako? Samahani; mimi nilijikuta nimedandia gari kwa mbele na nikaahidi kuifanya kazi hiyo ikiwa ni mchango wangu kama mwanajamvi. Ninarekebisha dosari hiyo kwa kujitoa rasmi ili ikikupendeza unipe mwaliko kama unavyotoa kwa wanagenzi wengine. Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh! Teh!
    Nimejitoa!!!!!!!
     
  12. B

    BUCHANA Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu mmoja alisema 'Watanzania ni wavivu' nikamuuliza 'katika nini?' Kumbe nimegundua sehemu mojawapo ni katika kujisomea! Mbona comments nyingi kabla ya kusoma? Nani kapitia riwaya hiyo?
    Nitarudi nikimaliza kusoma.
     
  13. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahaha almasi si almasi...albino.Pole...
    Matukio yanatabirika kirahisi....
    Soma soma kwanza riwaya za wengine 'kwa sana'...

    Mengine nawaachia watalamu uliowakusudia...hongera,umethubutu, umejaribu...unaweza kufanya vizuri zaidi ya hapo.
     
  14. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,669
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    mie ni mroho wa simulizi za Kiswahili. Wacha nikisome taratibu. Kesho jioni ntarudi.
     
  15. Ahmad Mussa

    Ahmad Mussa Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Omonto, tafadhali rudi hapa nakuhitaji na wewe pia, hao niliowataja moja
    kwa moja ni kwa sababu nimewahi kuwaona kwenye Fani husika.
     
  16. Ahmad Mussa

    Ahmad Mussa Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Buchana bado hujamaliza?
     
  17. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapana! Hauko vizuri sana katika uchambuzi, sanasana umekosoa
    tu, Mtiririko wa hii Riwaya ambao umenifanya niwasiliane na mwandishi na
    baada ya kunieleza kuwa ni Riwaya yake ya kwanza nakuhakikishia kuwa huyu ndiye
    miongoni mwa waandishi wanaokuja kuziba nafasi za wakongwe kama B.Mtobwa n.k
    nampongeza sana ni mtiririko nzuri unaojenga taharuki.
     
  18. Omonto wa-hene

    Omonto wa-hene Senior Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nimeitikia wito! Nitarajie wakati wowote licha ya kijiratiba changu kuwa kifinyu.
     
  19. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Taratibu za uandish wa riwaya unazijua? Utawapaje wa2 wasome mswada wakat ushaprint kitabu? Hayo marekebsho utakayopewa utaweka wap? Cku ingne ucruke steji coz kila ha2a ina umuhmu wake.
     
  20. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Taratibu za uandish wa riwaya unazijua? Utawapaje wa2 wasome mswada wakat ushaprint kitabu? Hayo marekebsho utakayopewa utaweka wap? Cku ingne ucruke steji coz kila ha2a ina umuhmu wake.
     
Loading...