Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wasio na mikopo vyuoni tu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zidy, Nov 11, 2011.

  1. Z

    Zidy Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hivi vyuo vingine kwa nini hatuwi kama wenzetu wa udsm kutetea wanyonge wenzao? SUA na wengine hebu amkeni,boomless mpo wengi kushinda udsm
     
  2. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hallelujah!!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nyie endeleen kulala tu na kutusimanga wana udsm eti wahuni na tunaotumiwa na wana siasa bt tunajua nini tunakipgania hapa.
     
  4. Z

    Zidy Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mkuu mko sahihi sana..tatizo liko wapi kwa vyuo vingine??
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    huko kwingne wanafunzi labda wameridhka,zaman Sua nao walikuaga ni wagomaji wazuri tu bt siku hz wao wamenywea mazima.
     
  6. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mkubwa kunji litaendelea ama?
     
  7. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Siku hizi migomo imeenea hapa nchini, kila kona ya nchi ni maandamano. Ushirikiano huu umeanza kutia mashaka kwamba kwa baadaye nchi haitatawalika, Mungu wangu! Mimi nashauri matatizo yanayoweza kuchochea migomo yashughulikiwe mapema.
     
  8. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,691
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    KUNJI liendelezwe mpaka warekebishe huo utaratibu na wawape wote mkopo wanaostahili na hiyo sababu ya bajeti kufika kikomo waiweke kwenye ziara na posho zao ila maswala ya kimaendeleo likiwemo la kusomesha wanafunzi wa elimu ya juu WASILIFANYIE MZAHA.
     
  9. E

    Edwiny Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnapata nini?uwafungue macho na watu wengine.
     
  10. Z

    Zidy Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    jaman lets us be together..itangazwe siku nyingine ya maandamano vyuo vyote...sua lazima na sisi tuingie barabarani
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    historikaly changez beginz frm udsm,
    nina uzoefu kwa miaka mitatu nilofundwa pale
     
  12. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    ud kama kawa j3 hamna pindi ni kunji mpka kieleweke.. Hao wa2 buku walioshndwa kujsomesha lazma hatma yao ipatkane.!!! Revolution....
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Nyie gomeni tu!.
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kunji ni non stop mkuu,j3 linaendelezwa ka kawaida hadi kieleweke,haiwezekani wadogo zetu washndwe kusoma elimu ya juu eti kisa Jk ameamua!!tunashangaa udom,ardhi na Sua mko kimya jaman,nyie ndo wapambanaji wenzetu ambao mnajua madhara ya kukosa bumu yakoje.
     
  15. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    UDOM hakuna watu kaka wamekuwa wapole kama wamemwagiwa maji ya ukoko tembelea uone wana shida kibao ila wapo kimya mbaya.NILIKUWA HUKO SIKU 3 NYUMA.
     
  16. Z

    Zidy Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    TAHLISO wanasemaje? Tuwe serious na hili jambo,ili vyuo vingine viwe na taarifa
     
  17. C

    C programming JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    ifm......chuo cha matozi na masista na wauza sura unafikili wanaweza kuandamana.......
     
  18. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,691
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    utozi kwenye njaa? Wale usiwaone vile wengi wao kwao maskini tena wametoka mbwinde kwenye ishu ya mkopo wataingia barabarani tu.
     
  19. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo sasa ni hatari
     
Loading...